Chơi game còn kiếm được tiền?

thiendz12

Senior
Reactions
486
MR
0.327
Facebook
Follow me on Facebook
Mình mấy đợt hôm nay rảnh do chẳng có ai đặt làm video. Mò mẫm vào LOL chơi thì cũng thắng nhiều. Tuy nhiên mình thắc mắc là liệu có thể kiếm được tiền từ trò chơi trí tuệ này k ạ?

Hai game ở dưới do đồng đội đánh gãy quá nên mình thua :popo_cry:

Trận ở giữa không tính do đánh với bot. Mình thua trận cuối cùng cũng do team quăng game. Game trên cùng cũng y hệt
Như vậy. Nếu mà đồng đội đánh tight thì mình sẽ có cơ hội win được nhiều game hơn với mức 7 trận thắng thông.
Mình vẫn chưa vào rank đánh vì acc của mình đang có mức elo đồng III ( rất xấu, thường bị cấm các con tướng carry và poke mạnh).
Vì vậy nên hiện tại mình không biết liệu game này có thể đem lại giá trị cho mình không, hay nó sẽ cản trở cuộc sống của mình đây. Mong ai đã có kinh nghiệm hãy vào tư vấn giúp mình...

Attachments

326.8 KB · Views: 76
Bác đánh hay thì có thể nhận cày thuê, kéo rank thuê, hiểu biết hơn và có tiếng có tiền thì có thể buôn bác acc LOL

bác livestream đấnh hay dở thì cũng mang lại tiếng cưởi cho anh em và nhận donate
Bác đánh hay thì có thể nhận cày thuê, kéo rank thuê, hiểu biết hơn và có tiếng có tiền thì có thể buôn bác acc LOL
hoặc youtube bác
thanks các bác. Mình thấy các streamer mà chơi game tấu hài tí thì được donate nhiều hơn so với mấy người trình cao mà lại ít nói liệu có đúng k ta :popo_waaaht:

Cũng có 1 phần đúng bởi vì có những người xem để giải trí sau những giờ làm việc mệt mỏi. Nhưng mà lại có những "tay to" họ muốn xem để tham khảo về cách đánh cách lên đồ chẳng hạn. Quan trọng bạn muốn hướng bản thân mình qua tệp khách hàng gì thui

Qua 1 số thông tin mình xem được thường thường streamer thu nhập chính của họ là PR các nhãn hàng hay sao ấy, còn tiền donate phải phế lại cho các nền tảng cũng khá cao. Đó là hiểu biết của mik nhé mong ae đừng gạch đá ^^

Qua 1 số thông tin mình xem được thường thường streamer thu nhập chính của họ là PR các nhãn hàng hay sao ấy, còn tiền donate phải phế lại cho các nền tảng cũng khá cao. Đó là hiểu biết của mik nhé mong ae đừng gạch đá ^^
bạn k nói chắc tui ko biết luôn :D

nói bác đừng buồn chứ nhìn kda thế kia thì trình bác cỡ bạc hoặc đồng thôi. ko cày thuê được đâu

đi làm streamer đi, đánh dở hay giỏi thì cũng được mà, miễn hài hước là được, không cần xịn :)))

theo em thấy youtube edit tí video chèn tí meme lấy tiếng cười là vui nhất :V nhiều view nhất bác

theo em thấy youtube edit tí video chèn tí meme lấy tiếng cười là vui nhất :V nhiều view nhất bác
edit lèo tèo cũng khó lên đời lắm bác ơi. bữa thấy một ông đánh rất hay bên hàn rank đại cao thủ mà lại chả được mấy view bác ạ :(

mình từng cày thuê trò này kiếm tháng cũng 10m nhưng giờ thì bão hoà hết hot rồi ^^
Ôi. Thế hả cậu. Tiếc quá :( thời nay sao cái gì mình chỉ chợt nghĩ thoáng qua đều bị vậy hết nhỉ

Dạo này thì trường game cũng bão hòa rồi bác. Rất nhiều streamer lớn cũng như nhỏ tham gia nên khó kiếm ăn lắm. Bác nghiên cứu đầu tư vốn chơi các game về NFT xem sao, hoặc các game NFT free

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom