Cheat Traffic Chơi game 2048 kiếm tiền - :D - tlncompanyvn

tlncompany

Banned
Reactions
81
MR
0.000
Bạn đã biết đến game 2048 chưa ?

Nếu bạn đã biết hay thử sức với trò chơi nay để kiếm tiền :D

Các bạn có thể nhấn bào Banner bên dưới để đến trang đăng ký và Ref cho mình, nếu được như thế thì mình thật sự vui lắm lắm :p

http://m.bitcoin2048.com/?r=70707

Nếu không bạn có thể đăng ký bằng link non-Ref sau
:(
http://m.bitcoin2048.com/signin

Tình hình Proof: Proof mới nhất 15/3
8a463938dc3a551a5966760954808575aa843668fb259923c2fc8c97d96f0b2b
https://www.blocktrail.com/BTC/tx/8a463938dc3a551a5966760954808575aa843668fb259923c2fc8c97d96f0b2b

Ủng hộ Ref cho mình nha! :D

Đã có Tool : Ref cho mình để lại Address và mail nha! Mình sẽ gửi tool trong 12h! :rolleyes:
Chú ý: Các bạn cứ đăng ký ref cho mình chắc chắn sẽ có tool. nhưng mình sẽ cấp tool vào hai ngày cuối trước khi trang Pay. Nếu không mình sẽ hoàn 100% ref bounds cho các bạn !​
Bí quyết chơi game :
[Trích dẫn : http://gate.vn/tin-tuc/mobile-17/phan-tich-20/1040/huong-dan--thu-thuat-danh-cho-nguoi-choi-2048.html ]

Mình đã học hỏi và cảm thấy bài viết này rất hiệu quả .
Để làm mọi thứ dễ dàng hơn và tiết kiệm thời gian, GATE sẽ chia sẻ với bạn một số hướng dẫn và thủ thuật để giúp bạn có một số điểm siêu cao và hy vọng rằng nó sẽ giúp bạn tìm ra số 2048 càng sớm càng tốt.

Di chuyển toàn bộ bảng số

Hướng dẫn & thủ thuật dành cho người chơi 2048

Khi bạn di chuyển ở bất cứ hướng nào, các con số mới cũng sẽ được phát sinh. Chúng không hoàn toàn là những con số giống nhau. Nhưng ý tưởng ở đây là hãy thử và kết hợp nhiều hình vuông nhất có thể trong mỗi bước di chuyển và cố gắng tối đa hóa không gian trống khi có thể. Khi có nhiều khoảng trống, bạn sẽ có nhiều hướng lựa chọn hơn để di chuyển.

Giảm số lần di chuyển trống

Một bước di chuyển trống ở đây có thể hiểu là bước di chuyển mà không gộp được bất kỳ con số nào. Hãy cố gắng giảm bớt những di chuyển như thế này vì mỗi lần bạn di chuyển sẽ phát sinh một con số ở những vị trí ngẫu nhiên. Khi bạn không thể gộp được những con số thì đừng nên làm nó phát sinh thêm mới quá nhiều.

Cố gắng cân bằng con số

Đây là một chiến lược tốt khi bạn cân bằng được sự tăng trưởng của các con số, khi trong ván chơi không có sự chênh lệch quá nhiều giữa các con số lớn nhất và nhỏ nhất. Hãy cố gắng để nhận được 2 con số trả về cao nhất tại mọi thời điểm, theo sau đó là một số lượng con số nhỏ hơn xuất hiện theo cặp sẵn sàng kết hợp với nhau trong mọi thời điểm. Nếu bạn có thể duy trì được tính cân bằng trong game, sẽ sớm thôi bạn sẽ

Di chuyển theo 3 hướng

Tôi đã có một vài bước thành công khi cố gắng di chuyển những con số ở trong bảng theo ba hướng nhất định: trái, phải và xuống. Theo cách này, bạn sẽ có thể xây dựng được một nền tảng khá tốt ở phía dưới và sau đó bạn chỉ sẽ mất một chút thời gian với một vài chuyển động đôi cùng một chuỗi dây chuyền kết nối sẽ giúp những con số gộp lại với nhau thì một số có giá trị lớn. Hãy ưu tiên di chuyển theo 3 hướng này và lặp lại nó như một chiến thuật để liên kết các con số giống nhau lại với nhau

Luyện tập

Nếu bạn vẫn còn gặp một chút khó khăn sau khi đọc bài viết này để có thể nhận được con số 2048 thì lời khuyên cuối cùng ở đây là bạn hãy dành ra một chút thời gian để luyện tập và thực hành trò chơi này nhiều hơn nữa. Tất cả những lời chia sẻ trong bài viết chỉ là tham khảo, vì vậy nếu gặp khó khăn bạn có thể tự mình vẽ ra hướng đi mới. Hãy chơi và thử các chiến lược mới và bạn sẽ rút ra được kinh nghiệm chơi cho riêng mình.

--------------------------------------------------------------------------------------------------------
TLNCOMPANYV

Last edited:
tool cái này đầy ra :D giờ nó có pay đâu mà chơi

Còn chơi được ko vậy ? Mới test auto win 2048 thấy hoạt động ổn :rolleyes: treo tạm vài ngày thử có pay ko

vl mấy hôm ko vào nó xóa sạch chỗ bit kiếm đc luôn :eek::eek::eek::eek::eek:

vl mấy hôm ko vào nó xóa sạch chỗ bit kiếm đc luôn :eek::eek::eek::eek::eek:
Nó gửi tiền đó vào tài khoản bác đó , kiểm tra đi

bác nào co tool cho e xin vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,419
Latest member
minhkobiet20066