Help Chơi FOREX ở đâu yên tâm nhất

goldenchance

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Em đang tìm tòi các lĩnh vực kiếm tiền online, có chứng khoán lẫn Forex, ko biết ở Việt Nam thì mình có thể chơi được ở những trang nào? Trang nào là uy tín ạh (chơi real time và rút tiền về được)

Cảm ơn các bác

maxboss

Banned
Reactions
50
MR
0.000
Em đang tìm tòi các lĩnh vực kiếm tiền online, có chứng khoán lẫn Forex, ko biết ở Việt Nam thì mình có thể chơi được ở những trang nào? Trang nào là uy tín ạh (chơi real time và rút tiền về được)

Cảm ơn các bác
chơi ở exness đi bạn, sàn cho người đang tìm hiểu và tập chơi, rút nạp tiền cũng ok lắm, khuyên bạn ko nên chơi sàn ở VN, bạn tham khảo thêm Blog dưới chử ký mình nhé.

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Kiếm tiền online thì bạn nên tìm hiểu bất cứ lĩnh vực nào ngoài "thị trường" như Forex hay Stock. Bởi đây không phải là nơi cứ làm là có tiền như những lĩnh vực khác ;). Sàn thì đã có cái topic được Sticky đó rồi, đọc nó và tham khảo các bạn comment trong đó là đủ kiến thức để chọn sàn !

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.787

Cảm ơn các bác

Kiếm tiền online mà ok nhất là mấy box khác của MMO4ME như PPC, PTU,... Hoặc bạn nên có chuyên ngành rồi làm freelancer như Graphic Design, phiên dịch, viết bài, SEO, lập trang web, môi giới sản phẩm (affiliate),... còn ăn chắc hơn Forex.

Còn riêng Forex thì mình recommend hotforex nhé, có bạn việt nam mới review tốt về sàn này trên FPA nè:
http://www.forexpeacearmy.com/public/review/www.hotforex.com

hynhan

Newbie
Reactions
17
MR
0.097
Chat with me via Skype

Cảm ơn các bác
Hiện tại thấy người ta ưa thích nhất là Exness, Fxpro... Mình thì thích Exness vì nạp rút tiền bằng pm, wmz rất nhanh

moneybiz

Junior
Reactions
108
MR
0.000
sàn insta này mới nhưng có vẻ uy tín ,dep min 1$ thử cày 1 năm bắt đầu từ 10$ xem sao!

Insta mà mới gì bạn -_- Cũ lắm rồi, từng FPA liệt vào danh sách scam và thường xuyên bị trader báo không trả tiền đấy. Gần đây thì ít nghe nói đến nó nhưng mình vẫn không tin tưởng mấy.
Mấy bạn newbie muốn thử thì Exness, HotForex nhé, uy tín và chất lượng đều ổn hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week