Ask Cho tôi hỏi về Claim Offer ở Wannads

thaibinh99000

Junior
Reactions
278
MR
0.599
Chào các bác,

Như tiêu đề, mong có bác nào rành cái này chỉ giáo giúp cho. Như các bác biết ở các site GPT thường có liên kết rất nhiều OfferWalls, và Wannads là thằng khá phổ biến. Với Wannads thì có khảo sát, Signup Offer và một vài Android/iOS Offer. Khảo sát thì đơn giản rồi, trả lời xong mỗi cái khảo sát thì nó cộng tiền luôn, nhưng với Android/iOS Offer thì không như vậy, sau khi cài đặt app theo link, xác minh (và có thể nạp tiền + thưc hiện giao dịch tuỳ theo app) thì khoảng bao lâu nó cộng tiền cho mình hả các bác? Tôi cũng không thấy có chỗ nào để kiểm tra xem trạng thái hiện tại của cái Offer mình đã làm nó như thế nào (đang chờ review hay bị từ chối ...)

Bác nào có kinh nghiệm về món nào khai sáng giúp tôi phát, cảm ơn các bác!

bạn muốn làm off androi vs ios thì nên đăng kí nét khác . wana chủ yếu survey. đa số nét nào cũng có postback mà ta lead và k lead thôi chứ có gì mà đợi

bạn muốn làm off androi vs ios thì nên đăng kí nét khác . wana chủ yếu survey. đa số nét nào cũng có postback mà ta lead và k lead thôi chứ có gì mà đợi
Em thấy Wannads chủ yếu làm khảo sát là chính.

bác này nói chuẩn nhất rồi nè. net nào cũng có postback, lead thì có tiền, không lead đc thì không có tiền thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom