Ask Cho mình hỏi về vấn đề GÀ us

dungdung80t

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Hiện tại mình có 1 con GÀ us và vài kênh youtube verify = phone vn.Nếu giờ liên kết đến GÀ us thì có bị quét bay kênh không ta.Xin cao nhân chỉ giáo.

chơi trên vps liên kết kênh cũng trên vps gà nuôi trên vps ...up video cũng vps đảm bảo sự khác biệt giữa gà vn và gà us

tỷ lệ bị quét kiểu kênh lên $ lên view 1 3..ngày ..1tuần ko bao giờ có cchuyện kênh tự lăn đùng chết ko lý do
trừ khi bị ban quền ko nói

Last edited:
chơi trên vps liên kết kênh cũng trên vps gà nuôi trên vps ...up video cũng vps đảm bảo sự khác biệt giữa gà vn gà gà vn

tỷ lệ bị quét kiểu kênh lên $ lên view 1 3..ngày ..1tuần ko bao giờ có cchuyện kênh tự lăn đùng chết ko lý do
thế giới cần bác :D

chơi trên vps liên kết kênh cũng trên vps gà nuôi trên vps ...up video cũng vps đảm bảo sự khác biệt giữa gà vn và gà us

Vậy mail kênh có cần tạo bằng vps us ko bạn?

Cảm ơn bạn nhiều lắm.Nhưng mà mình không có điều kiện thuê VPS :(

Vậy mail kênh có cần tạo bằng vps us ko bạn?
mail thì mail vn cũng đc kiếm mail lâu lâu tý
còn nếu kênh xác minh 15 phut cố gắng đầu tư số us rẻ bèo google voice mà xác minh kênh ...

cố gắng chuẩn us tới từng cm..mm ...
em gmail cũng us chuẩn kênh xác minh us chuẩn..vps cũng pải chuẩn...ko sài hàng vult hoặc gg vì hàng đó ip ae ytb dùng quá nhiều tỷ lệ trùng ip nhiều lặp đi lặp lại mà dân ytb toàn vult ip nát bét

còn nếu kênh xác minh 15 phut cố gắng đầu tư số us rẻ bèo google voice mà xác minh kênh ...

em gmail cũng us chuẩn kênh xác minh us chuẩn..vps cũng pải chuẩn...ko sài hàng vult hoặc gg vì hàng đó ip ae ytb dùng quá nhiều tỷ lệ trùng ip nhiều lặp đi lặp lại mà dân ytb toàn vult ip nát bét
Gmail us chuẩn làm sao reg được bác?

bác xài vps của thằng nào v bác, share e vs đc ko :(

Bác này nói đúng này ! Tình hình giờ chỉ vậy thôi bạn ạ . GA nào gặp anh google cho die dứt , nói chung giờ reup hết chơi đc ! Em cũng có vài chủ đề reup ngon nhưng chơi cũng ko đc :(:(:( buồn vl liên kết GA 3 - 4 ngày lên views lên tiền die :mad::mad::mad:VL anh google :mad::mad::mad:

Bác này nói đúng này ! Tình hình giờ chỉ vậy thôi bạn ạ . GA nào gặp anh google cho die dứt , nói chung giờ reup hết chơi đc ! Em cũng có vài chủ đề reup ngon nhưng chơi cũng ko đc :(:(:( buồn vl liên kết GA 3 - 4 ngày lên views lên tiền die :mad::mad::mad:VL anh google :mad::mad::mad:
share key đi bác :)
e mới viết tôol lách thu nhỏ :)

share key đi bác :)
e mới viết tôol lách thu nhỏ :)
Action Movies
Horro Movies >>>>>>>>> 3 cái này 1 k views/ 0,8 - 1,2 $ đó
Adventure Movies
Key ngon phải nghiên cứu tí nhé ! cũng cạnh tranh lắm nhưng cũng ít rồi ( Tại GA và network đá ) chiến mạnh đi ;););)
Chúc bác ngon lành nhé :D:D thôi em content cho yên thân ;););)

sang mẽo sống đi bác ơi, em full time trên VPS rồi, làm gì cũng nhanh ;)
cần gmail user thật US thì ib em nhé ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom