Request Cho mình hỏi về vấn đề Exchange

Network268

Junior
Verified
Reactions
46
MR
0.860
Insuree Balance
108744|1000
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-25-pm-22-90-sell-usdt-23-35-pm-23-30-all-bank.325431/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cho mình hỏi exchange các loại tiền ảo có phải công việc hợp pháp k?
Giả sử như các tài khoản cho giao dịch với mình có vấn đề bất hợp pháp thì mình có bị ảnh hưởng gì k?

Nếu post k đúng chỗ thì ad move dùm. Tks :D

Tù mọt gông đấy nhá :D:D

Upvote 0
Tiền ảo chưa đưa vào danh mục bị quản lý nên cũng không bị coi là bất hợp pháp và cũng không được pháp luật bảo vệ cho nên nếu bạn có bị lừa bằng tiền ảo thì hậu quả bạn vẫn phải tự chịu nhé.
Nếu bạn giao dịch với các tk bất hợp pháp thì bạn không bị ảnh hưởng gì ngoại trừ bị chính ngân hàng ảo đó xử lý (PP là một ví dụ điển hình)
Thân,

Upvote 0
Tiền ảo chưa đưa vào danh mục bị quản lý nên cũng không bị coi là bất hợp pháp và cũng không được pháp luật bảo vệ cho nên nếu bạn có bị lừa bằng tiền ảo thì hậu quả bạn vẫn phải tự chịu nhé.
Nếu bạn giao dịch với các tk bất hợp pháp thì bạn không bị ảnh hưởng gì ngoại trừ bị chính ngân hàng ảo đó xử lý (PP là một ví dụ điển hình)
Thân,
cảm ơn cậu nhé :D nhưng nếu giao dịch với các tk buôn bán bất hợp pháp thì sao? đương nhiên là mình k dính dáng. chỉ exchange thôi

Upvote 0
cảm ơn cậu nhé :D nhưng nếu giao dịch với các tk buôn bán bất hợp pháp thì sao? đương nhiên là mình k dính dáng. chỉ exchange thôi
Có thể bị gọi lên hợp tác điều tra, cung cấp info cái giao dịch đó.
Nếu chứng minh bạn chỉ ex thôi ko liên quan gì tới các hoạt động phạm pháp thì sẽ đc về, nếu mà ko chứng minh đc cái giao dịch mập mờ đó thì xác định ở lại chơi với mấy ãnh hơi lâu.

Upvote 0

Tính dính vào ba cái u iếc hay sao hỏi kỹ dữ :oops:
Nếu bị luật pháp điều tra mà có liên quan thì c phải hợp tác thôi.

Upvote 0
Nó gọi lên chứng minh dc giao dịch là xong, cũng chả phiền mấy đâu, mấy ông làm dịch vụ còn chả sợ thì giao dịch nhỏ lẻ sợ gì, :)

Upvote 0
Mình mới nên hỏi cho chắc ý mà :))))

Upvote 0
cứ ấy mà làm, cũng chưa đến nổi bị sờ gấy, trừ khi gay ra vụ khá lớn

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua