Ask Cho mình hỏi về Network

Mình đang chơi Yt Reup , có traffic nước ngoài thì chơi net nào cpm cao đc mọi người
Chơi Reup giờ net nó nhận là may rồi chứ ở đó mà đòi hỏi cpm, giờ reup thích thì nó nhận ko thích thì thôi. Reup giờ khó vào net lắm, có vào được net cũng mấy net cùi

mình đang làm 1 kênh bán content vừa lên, xin vào fullscreen không thấy trả lời, mới reg BBTV hôm qua, mong là sẽ được vào.

Bán content view sub nhiều nó mới nhận bác ạ.
tầm bao nhiêu thì mới vao được bác nhỉ? mình hơn 400 sub rồi, view thì hơn 20k/ tháng rồi, vừa mới làm nên chưa có nhiều.
Xin vào Yoola thì nó mail lại bảo không phù hợp chính sách không cho vào. BBTV đén giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì.

Hiện tại YTB đang có chính sách nào đó và các nét đang chờ chính sách mới đó, Nên hầu như tất cả các nét đều không nhận đối tác nữa. chỉ một số nét rất ít mới nhận với điều kiện kênh đó rất rất lớn.

tầm bao nhiêu thì mới vao được bác nhỉ? mình hơn 400 sub rồi, view thì hơn 20k/ tháng rồi, vừa mới làm nên chưa có nhiều.
Xin vào Yoola thì nó mail lại bảo không phù hợp chính sách không cho vào. BBTV đén giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì.
1k sub - 100k/tháng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back