cho mình hỏi có ai bi như mình không minh pay wmz rồi mà trong pix tới giờ vẫn còn chưa chuyển qua v

Status
Not open for further replies.

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
có bác nào bị như mình không có gì cho mình hỏi nha nick vẫn không bi baned nhưng bấm bay rồi mà giờ tiền vân còn trong pix wmz nha mấy bác tình hình bay 4h sáng hôm qua bây giờ là 12h đêm mà vẫn chưa thấy

hix bạn mới choi ah mới pay có 1 ngày làm sao đã có ngay ... đợi 3 4 ngày la ít có khi 1 tuần nhé ...

khi bạn bấm pay thì fai chờ pix nó trừ điểm đã, khi nó đã trừ điểm là nó đã chắc chắn pay cho bạn rồi đó.
còn việc tiền chưa có trong ví là vì 1 số lý do nào đó, chấm nhất là 1 ngày đối với WMZ và 2-7 ngày đối với LR

mình bay sáng sớm hôm qua rồi nhưng nếu đúng là phải nhận được vào 10h 30 hôm nay vì ai cũng pay giờ đó hết

hix bạn mới choi ah mới pay có 1 ngày làm sao đã có ngay ... đợi 3 4 ngày la ít có khi 1 tuần nhé ...

mình nghĩ bạn mới là người mới, wmz hồi h pay 1 ngày là có chứ ko phải như LR người có người ko, nhưng hôm nay ko biết tại sao có người pay đc và người ko pay đc, trước khi trả lời cho người ta thì bạn phải biết rõ ràng nhé

Bạn yên tâm đi...khi đã trừ tiền là sẽ về tài khoản...chắc bạn mới chơi nên sẽ về muộn vì tài khoản LR của bạn cũng mới mà...Cứ pix trừ tiền là bạn có tiền..

Bạn yên tâm đi...khi đã trừ tiền là sẽ về tài khoản...chắc bạn mới chơi nên sẽ về muộn vì tài khoản LR của bạn cũng mới mà...Cứ pix trừ tiền là bạn có tiền..

bạn ko nghe người ta nói là tiền trong pix vẫn chưa trừ à, và người ta hỏi wmz thì bạn lại trả lời là LR

công nhận là mấy bro chả chịu tìm hiểu TUT trước khi làm hay sao ý nhỉ?

mình cũng bị vậy nè,từ khuya hôm qua đến giờ vẫn chưa được,mà có gì phải lo đâu nhỉ,pix có scam ai bao giờ đâu chờ đên sáng hoặc tối mai là được,có gì đâu mà phải xoắn lên thế.

mình cũng bị vậy nè,từ khuya hôm qua đến giờ vẫn chưa được,mà có gì phải lo đâu nhỉ,pix có scam ai bao giờ đâu chờ đên sáng hoặc tối mai là được,có gì đâu mà phải xoắn lên thế.
của bạn là LR của mình là WMZ mà

hjx đang trong quá trình pay mà làm việc có đc không nhỉ ?? thấy trong từ điển không thấy ghi:binhsua39:

WMZ bây giờ pay ít nhất phải đợi 1 ngày tiền mới về vừa nhận đc 6$ pay từ sáng hum qua

vào trong topic trên sticky mà "báo án" nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week