cho mình hỏi cái này tí các bạn

bernie

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Please confirm your debit or credit card to complete verification and remove the pre-set limits on your account. Confirm your card

sao mình add thẻ vào rùi bỏ tiền vào active thẻ rùi mà mất của mình 4$ rùi mà no cứ bắt vậy là sao :(( . mong các pro chỉ giúp

Bạn vào thẻ visa xem giao dịch của Paypal rồi nhập code 4 số để confirm là được thôi bạn.
Mất gần 4$ là bạn chọn 2 lần rồi. Bạn yên tâm sau này PP sẽ trả lại vào balance thôi.

Mình send tiền thì nó hiện thông báo này,số $ trong tài khoản mình lớn hơn số $ muốn send,ai biêt bị lỗi gì và cách khắc phục hướng dẫn mình với,tài khoản mình chưa verify

Please confirm your debit or credit card to complete verification and remove the pre-set limits on your account. Confirm your card

sao mình add thẻ vào rùi bỏ tiền vào active thẻ rùi mà mất của mình 4$ rùi mà no cứ bắt vậy là sao :(( . mong các pro chỉ giúp

Kiểm tra giao dịch thẻ --> Chọn Confirm your card trên PP --> Điền 4 ký tự code của PP vào --> Xong.

Mình send tiền thì nó hiện thông báo này,số $ trong tài khoản mình lớn hơn số $ muốn send,ai biêt bị lỗi gì và cách khắc phục hướng dẫn mình với,tài khoản mình chưa verify

Contact PP để fix nhé ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back