Cho mình hỏi cách nạp tiền cho paypal ???

hcthai

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Mình muốn gửi tiền từ tài khoản ATM ngân hàng Á Châu ACB lên tài khoản PayPal thì làm như thế nào? Bạn nào rành về paypal chỉ mình với?
Cám ơn trước!

Theo mình biết là nó không hỗ trợ ATM của Việt Nam đâu. Bạn phải làm Visa debit thì mới chuyển được!

Mình đang xài thẻ Visa Debit. Phải lên ACB đăng ký chuyển khoản hay sao, các bạn nói rõ hơn
Mình rút tiền từ paypal về thẻ ACB Visa Debit thì ok, nhưng giờ mình muốn làm ngược lại là gửi tiền từ thẻ ACB Visa Debit lên paypal

Last edited by a moderator:
Chuyển tiền ngược từ tài khoản thẻ sang tài khoản Paypal thì không thực hiện được bạn ah, mình đã thử add funds nhưng không được. Nhưng khi bạn xài lố tiền trong tài khoản Paypal thì nó sẽ tự lấy tiền trong tài khoản thẻ của bạn, 2 tài khoản này thông nhau đó bạn. Về phí thì không mất đồng nào đâu bạn, mình đã test thử nhiều lần rồi, mà chuyển như vậy đc lời lắm, mua PP thì phải mất 19.500đ/1$ nhưng chuyển như vậy thì chỉ mất 17.000/1$ thôi. Bạn thử coi thấy đúng thì thanks mình phát!:eek:k

Cái này hay à nha. Để mình làm thử xem sao. Cám ơn bạn nhiều!

Chuyển tiền ngược từ tài khoản thẻ sang tài khoản Paypal thì không thực hiện được bạn ah, mình đã thử add funds nhưng không được. Nhưng khi bạn xài lố tiền trong tài khoản Paypal thì nó sẽ tự lấy tiền trong tài khoản thẻ của bạn, 2 tài khoản này thông nhau đó bạn. Về phí thì không mất đồng nào đâu bạn, mình đã test thử nhiều lần rồi, mà chuyển như vậy đc lời lắm, mua PP thì phải mất 19.500đ/1$ nhưng chuyển như vậy thì chỉ mất 17.000/1$ thôi. Bạn thử coi thấy đúng thì thanks mình phát!:eek:k

Chính nhờ cái này mà mấy pác mua dc mấy cái acc HF rẻ đấy, :)

Câu trả lời nay chắc hơi chậm ! PP VN với thẻ VISA Việt Nam chỉ có khả năng 1 chiều là bạn chỉ có thể with tiền về bank hoặc card nhưng ko thể chuyển tiền từ card lại về PP ! Đó cũng là 1 yếu tố để các casher thực hiện 1 khi đã with tiền về bank acc pp limit và bị âm tiền ko bít ai gặp chưa nửa :) nhưng cái card VISA mình with tiền về cho dù có vài triệu nhưng PP củng ko thể nào lấy lại dc tiền của mình đó là 1 lợi thế ! Nêu bạn muốn nạp tiền vào PP có thể mau trược tiếp bằng tiền rồi kêu người bán bắn tiền vào PP sao :)

Last edited by a moderator:
minh thu lam "hưng khi bạn xài lố tiền trong tài khoản Paypal thì nó sẽ tự lấy tiền trong tài khoản thẻ của bạn, 2 tài khoản này thông nhau đó bạn" nhu vay
nhung bao loi khong cho minh chuyen, nhu vay co lam sao khong? va co bi limit PP khong ban? khi minh thuc hien giao dich nhu vay thi trong time bao lau minh co tien trong rent cua PTC?
Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back