Cho hỏi về việc chuyển eth

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm qua tức 15-12 minh có gửi eth từ sàn wez.nz đi mà người mua k nhận dc, tới giờ này vẫn k nhận dc.
Trong khi trưa nay minh có gưi thử cho 1 người khác thì lại nhận dc, đặc biệt k hiển lich sử trên https://etherscan.io
Có anh em nào bị và có cách khắc phục không ạ!

Hôm qua tức 15-12 minh có gửi eth từ sàn wez.nz đi mà người mua k nhận dc, tới giờ này vẫn k nhận dc.
Trong khi trưa nay minh có gưi thử cho 1 người khác thì lại nhận dc, đặc biệt k hiển lich sử trên https://etherscan.io
Có anh em nào bị và có cách khắc phục không ạ!
thằng wex đang bị phàn nàn rất nhiều trên trollbox vs tiwter về việc gưi ETH ko về khả năng trang này scam vì có tiền sử 1 lần ko biết nó đang làm trò gì, có mấy người bạn mua ETH ở đây cách đây 3 hôm rút tới h vẫn chưa về ETH.

Upvote 0
thằng wex đang bị phàn nàn rất nhiều trên trollbox vs tiwter về việc gưi ETH ko về khả năng trang này scam vì có tiền sử 1 lần ko biết nó đang làm trò gì, có mấy người bạn mua ETH ở đây cách đây 3 hôm rút tới h vẫn chưa về ETH.
lo quá bác à em đầu tư kha khá bên này, qua bán ít có việc cuối tuần mà giờ khách vẫn k nhận dc, lịch sử cũng k hiện gd

Upvote 0
lo quá bác à em đầu tư kha khá bên này, qua bán ít có việc cuối tuần mà giờ khách vẫn k nhận dc, lịch sử cũng k hiện gd
LTC vs các coin khác thì ok đó bác nếu muốn bán ETH đi và chuyển rut các coin khác bác ạh,

Upvote 0
LTC vs các coin khác thì ok đó bác nếu muốn bán ETH đi và chuyển rut các coin khác bác ạh,
mà em trót gửi 2 mã 0.3 hôm qua giờ họ k nhận dc k biết có cần gửi hỗ trợ k hay chờ nó fix lỗi bac nhi

Upvote 0
liệu có cần sp hỏi nó về các mã đó k bac nhi

Upvote 0
minh vừa tạo nếu nó rep minh bảo b, hoặc nó rep b thì cmt minh biết với nhá

Upvote 0
mấy hôm trước nó lỗi ko cho rút, ngay hôm mở lại chắc vẫn lỗi mà nó làm liều. Đợi nó thôi bác :(
max nhọ với nó lỗi cung k có thông báo trang chủ

Upvote 0
Hệ thống bên eth đang quá tải đấy bác, hôm qua em chuyển eth cũng 10 tiếng mới nhận được. Nguyên nhân chưa rõ, nghe bảo vụ nuôi mèo ảnh hưởng, bác cứ tạo vé pm support xem nhé. Còn khách mong họ thông cảm chờ họ hệ thống lỗi, nếu sau mấy ngày ko nhận thì bác xử lý thế nào cho khách yên tâm ấy.

Upvote 0
Hệ thống bên eth đang quá tải đấy bác, hôm qua em chuyển eth cũng 10 tiếng mới nhận được. Nguyên nhân chưa rõ, nghe bảo vụ nuôi mèo ảnh hưởng, bác cứ tạo vé pm support xem nhé. Còn khách mong họ thông cảm chờ họ hệ thống lỗi, nếu sau mấy ngày ko nhận thì bác xử lý thế nào cho khách yên tâm ấy.
vụ nuôi con mèo chịch nhau ảnh hưởng thật à bác @@ cứ tưởng bọn nó nói đùa

Upvote 0
bọn ETH này ko có cách khắc phục nhỉ ?

Upvote 0
vụ nuôi con mèo chịch nhau ảnh hưởng thật à bác @@ cứ tưởng bọn nó nói đùa
Thật mà bác, sắp tới có bọn Neo nó nuôi chó nữa =)) Vụ này gần tuần rồi, ảnh hương lắm :(

Upvote 0
khéo mà ck eth thì make code nhanh hơn đó anh em khỏi chuyển ví qua ví @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week