Ask Cho hỏi về trường hợp DEPOSIT LR nhưng website chưa có tiền

moneyvn

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình đã deposit 5 $ vào 1 site uy tín nhưng trong tài khoản không có tiền
Mình vào lai LR thì nó ghi là:
Summary

Account Type User
Created On 10/01/2009
Balances
USD Euro GoldGrams
Account $0.08 €0.00 0.0000gg
Daily Spendings $5.00 €0.00 0.0000gg

Vậy là sao 5$ này chừng nào giao dịch xong
balance còn có 0.08$
Help mình nhé

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

help me nhe
cam on nhieu lam

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
site đó xờ cam mịa òi! chứ lr là pay ngay mà!

Chưa chắc nhé - Hiện nay dạo quanh 1 số trang thấy hiện LR đang có lỗi API ko biết có đúng ko nhưng cũng có khả năng đó - Nên chủ topic nên gửi mail coh admin thử xem

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
hiện là có 2 loại hình thức pay đối với 1 wed hyip uy tín mà được các montior hyip đánh giá là vẫn pay đều
đó là Instant : pay ngay lập tức .. nhưng các lần sau có thể chậm tí
Manual : là pay thủ công ... sau khi bạn rút thì có thẻ 5P => 1 tiếng là wed sẽ pay cho mình
còn đâu nếu để nhận biết scam thì : khi mà wed pay chậm or không pay trong vòng 24 tiếng thì các montior sẽ thông báo là problem ( nghi ngờ ) và sẽ dẫn đến scam khi wed không thanh toán trong vòng 2 ngày
thế nên là vấn đề pay trong wed hyip còn trong độ uy tín là không phải lo ... tiền sẽ về tk lr của bạn

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

Chưa chắc nhé - Hiện nay dạo quanh 1 số trang thấy hiện LR đang có lỗi API ko biết có đúng ko nhưng cũng có khả năng đó - Nên chủ topic nên gửi mail coh admin thử xem
nếu uy tín thì gửi mail may ra nó pay à bác ơi =)) chứ scam em gửi nó hàng chục thư có thấy đồng nào đâu :))

BinBinQN

Senior
Reactions
1,088
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cậu ấy deposit chứ có phải withdraw đâu. Tớ nghĩ lúc cậu dep site bị quá tải nên không xử lý được yêu cầu của cậu thành ra balance trên site vẫn là $0. Cậu contact support xem nhé.

Còn Daily Spendings là số tiền đã gd trong ngày nha cậu.

Reactions
418
MR
0.011
đưa cái lịch sử chuyển tiền gởi cho nó đi pạn
nếu site chưa cam thì sẽ có kết quả ngay mà
mà pạn chiến site nào vậy

Hyipscan

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
Trường hợp này là do lỗi phía site hyip. Bạn gửi mail support cho bọn nó nhé. Chụp hình LR của bạn lại ( cái thông báo bạn chuyển tiền ) nói thêm vài câu rồi mail cho nó.
Thông thường thì bên nó sẽ check và add tiền cho bạn với điều kiện nó chưa scam :)). Cái này thỉnh thoảng vẫn xảy ra mà. Deposit thì np, withdraw mới khổ. :D

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.007
nghỉ chơi site đó đi pác ơi cam và quýt rồi đó

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:| Có thể do cái compound rate đó. Thường các site HYIP có chế độ auto tái đầu tư cho các nhà đầu tư "lười" vào web xem. Cứ đến hạn thì nó lấy tiền vốn deposit vào cái program bạn chọn ban đầu lại. Tuy nhiên có 1 số thằng thiết kế khá đần ở chỗ ng ta dep lần đầu cũng cho luôn tiền vào 1 tài khoản compound. Tức là tiền bạn đã vào site đó nhưng nó vẫn chưa được đầu tư mà nằm ở 1 trang thái "chờ" chẳng hạn. Mà sao ông này không dám post site đó lên nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week