Spotlight Cho hỏi trò đặt boom của thằng gamedolar.com

anhbahung

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho hỏi cái thằng gamedolar.com có tin được cái trò đặt boom của nó không?Thấy nó tổ chức event muốn chơi nhưng sợ lắm rồi

không có thời gian xóc đĩa,định xóc thằng này tạm.Mọi người ai đã chơi trên trang đó cho ý kiến nhé.

Tóm lại qua cakiem.com mà chơi đặc bom tui chơi bên đó cũng công bằng ăn mấy lần rùi họ đặc bom cũng nhiều thích qua mà gỡ coi nổ banh xác nhá

có khi nào thằng admin nó log acc..nó nhìn thấy trước mình đặt boom dây xanh hay dây đỏ không nhỉ?...rồi nó gỡ hộ tiền lại về túi nó :binhsua146:

có khi nào thằng admin nó log acc..nó nhìn thấy trước mình đặt boom dây xanh hay dây đỏ không nhỉ?...rồi nó gỡ hộ tiền lại về túi nó :binhsua146:
chắc ko chơi kiểu đó đâu bạn cần gì rứa mất uy tín

Cho ý kiến đi nào.

Có nên chơi hay không nhỉ?Có website online cờ bạc mà uy tín không cả nhà ơi......

Chẳng biết thế nào

Chẳng biết thế nào nữa thằng gamedolar thấy nó đặt 0.1$ lại có event.Mọi ngưới ai biết cho ý kiến với.Có trang nào uy tín không?Hay cứ chơi gamedolar thử nhỉ

Cho ý kiến đi nào.

thấy cakiem đặt ty lệ hơi cao tới tận 0.5$ .chơi giải trí như vậy là hơi cao.Mà thằng này có vết rồi .đã bị phản ánh nhiều rồi.mất chữ tín 1 lần là mất mãi mãi.trò headtail thì thế nào nhỉ.chơi md5....

thấy cakiem đặt ty lệ hơi cao tới tận 0.5$ .chơi giải trí như vậy là hơi cao.Mà thằng này có vết rồi .đã bị phản ánh nhiều rồi.mất chữ tín 1 lần là mất mãi mãi.trò headtail thì thế nào nhỉ.chơi md5....

tốt nhất đừng dính vào .

Thảo luận

Chỉ muốn anh em thảo luận vì dạo này nhiều web quá toàn gửi quảng cáo đến không biêt thế nào bí quá vào thảo luận

md5 được cho là công bằng nhất tính đến thời điểm hiện tại thì phải kể đến thắng này http://www.danhlode.com/?ref=2746

công bằng ...nhìn cái tỉ lệ thắng thua mà nản...cờ bạc trung thực thì có mà chết đói...như cái xóc đĩa ấy...nó chỉ có 4 vị thôi xóc lên..mà chúng nó cũng bịp đc,thích sóc về chẵn là chẵn...thích về lẻ là về lẻ:binhsua117:

công bằng ...nhìn cái tỉ lệ thắng thua mà nản...cờ bạc trung thực thì có mà chết đói...như cái xóc đĩa ấy...nó chỉ có 4 vị thôi xóc lên..mà chúng nó cũng bịp đc,thích sóc về chẵn là chẵn...thích về lẻ là về lẻ:binhsua117:

thua mấy phát 0.1 không bằng win 1 phát 8$ đánh thì có cái đầu óc tý là dc

Đánh nhỏ giải trí là OK

Đánh nhỏ giải trí là OK.Thử ông gamedolar.com thấy cũng hay phết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week