Cho hỏi rút tiền từ paypal về Agribank

theanhk

Junior
Reactions
23
MR
0.280
Chào mọi người!
Em mới vào nghề lên ko biết một số thứ về paypal mong mọi người giúp đỡ. Mọi người cho em hỏi
- Rút tiền từ paypal về Ảgribank có được không? Nếu dđượ thì mất bao lâu?
- Xem lịch sử rút tiền tại đâu? Cái này do giao diện của paypal mới nên em không mò được nó ở chỗ nào nữa :(
Cảm ơn mọi người!

sao vậy các bác, không rút được à?
Vậy dùng bank nào ngon vậy bác?

Agribank thuộc loại dân tộc

Bạn chơi ACB, VCB chuẩn cơm mẹ nấu, 2 bank nhất nhì với PP, ae MMO dùng nhiều nhất đó

lịch sử rút tiền thì vào mục thống kê, mà giao diện mới thì nó hiện ngay các cột ở trang home đấy rồi còn đâu nữa, hay bác đang dùng loại pp nào?

Agribank thuộc loại dân tộc

Bạn chơi ACB, VCB chuẩn cơm mẹ nấu, 2 bank nhất nhì với PP, ae MMO dùng nhiều nhất đó

Bác cho em hỏi là rút từ Paypal về ACB thì mất phí bao nhiêu vậy? Ngoài phí 60k đối với Paypal thì mình còn phải mất cho ACB là bao nhiêu?

Bác cho em hỏi là rút từ Paypal về ACB thì mất phí bao nhiêu vậy? Ngoài phí 60k đối với Paypal thì mình còn phải mất cho ACB là bao nhiêu?
mất khoảng 60k cho ACB nữa nhé, tổng là 123(5)k gì đó, mình k để ý kĩ, rút vài lần rồi :D

all 126k / lần, ko quy định theo số lượng

Tránh xa Agribank ra :(

Cậu có vấn đề với bank này rồi à?
Không, nghe bảo làm ăn lâu lắc và ko chuyên nghiệp, cá nhân mình cũng nghĩ thế :(

Không, nghe bảo làm ăn lâu lắc và ko chuyên nghiệp, cá nhân mình cũng nghĩ thế :(

tại có 1 tk PP link với AGB, lâu rồi ko có rút, trước tầm 2/2016 thì rút tầm 6 ngày là về.

tại có 1 tk PP link với AGB, lâu rồi ko có rút, trước tầm 2/2016 thì rút tầm 6 ngày là về.
Uh chắc nó mạnh điểm này, trước có người bảo phần mềm send online của nó củ chuổi nữa, phải thực hiện trên điện thoại.

cho hỏi huy rút tiền ở chỗ nào vậy ạ?

Hủy rút tiền chỉ có call là nhanh nhất, email thì hên xui. Nó completed thì ko hủy được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom