Suggest Cho Hỏi rút tiền Skill về ngân hàng ko bị fees ngân hàng trung gian ?

theone211984

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác cho hỏi rút về ngân hàng nào ko bị fees ngân hàng trung gian

Exchange là ko bị fee nh trung gian bạn à ^^

Thử chuột bạch bidv (ngân hàng đầu tư và phát triển) xem. Thành công thì báo lại cho biết vơi':D

EIB, TK $, rút về quá 10 ngày không rút là ok.

:) Rút ACB đi--- neu rut ve it thi fee là 2$ - hoac la 0.05% nếu số tiền rút lớn

:D thứ 2 with-- chiều thứ 5 là có tiền--- ko có tài khoản USD thì phải chạy hoặc phone lên ACB hỏi tiền về chưa-- cầm chứng minh nhân dân ra rút---

:) Lưu ý: khi with koi chừng bị ngược tên-- không sao--- nếu ngược tên thì phải làm cái cam kết của ngân hàng-- mất 5 phút

:D vẫn rút thường xuyên 500$/ lần:D

Liệu có cách nào giảm phí trung gian vậy không các bác?

Không có cách nào đâu, nếu có TK BANK VN = $, rút về xong để 10 ngày không with ra sẽ được rút $ ra Hà Trung bán thoải mái

Không có cách nào đâu, nếu có TK BANK VN = $, rút về xong để 10 ngày không with ra sẽ được rút $ ra Hà Trung bán thoải mái
Bác ơi rút tiền về TK VCB từ Skrill hiện tại phải chịu những phí j ạ, và tỷ giá là bao nhiêu, thank bác

Minh sử dụng Sacom thi fee trung gian la -25$ chưa kể tiền phi ben skrill rút >=3$ nữa. còn Acb thì nó trừ cũng tương đương bên Sacom nhưng lợi điểm là Sacom thì nó tự động chuyển -> VND, còn ACB thì vẫn giữ tien USD sau khi trừ pho báo. Hầu hết ngân hàng nào cũng bắt trừ phí hết bạn ơi

Bác ơi rút tiền về TK VCB từ Skrill hiện tại phải chịu những phí j ạ, và tỷ giá là bao nhiêu, thank bác

Phí rút tiền do Skrill tính (~3usd) + Phí báo có VCB tính (~2usd) + Phí rút tiền (2usd nếu nhận USD, nhận VND thì miễn phí) + phí ngân hàng trung gian cỡ 25usd như mọi người đã nói.

Tỉ giá thì phụ thuộc việc bạn rút về loại tài khoản nào. Đối với VCB, nếu bạn rút về tk USD thì bạn nhận USD trong tk sau khi đã trừ các loại phí, còn nếu bạn rút về tk VND thì VCB sẽ tự động qui đổi theo tỷ giá ngân hàng áp dụng vào thời điểm nhận đc tiền.

Tóm lại rút về bank dễ thôi, có điều mất thời gian chờ đợi + phí cao nên tốt hơn bạn bán cho exchanger uy tín vừa nhanh, vừa lợi hơn.

Trên này đâu cũng toàn thấy hưỡng dẫn rút về tk ngân hàng ( bank transfer ) phải chịu mấy loại phí, lại còn lâu nữa, sao ko chuyển trực tiếp về thẻ visa ? Bác nào có kinh nghiệm giải vụ này cái?

Trên này đâu cũng toàn thấy hưỡng dẫn rút về tk ngân hàng ( bank transfer ) phải chịu mấy loại phí, lại còn lâu nữa, sao ko chuyển trực tiếp về thẻ visa ? Bác nào có kinh nghiệm giải vụ này cái?
Đâu có chuyển về Visa được đâu mà chuyển bạn

Mình rút từ Skrill thường tiền có trong 24-48 giờ. Rút thứ 2 thì thứ 3 là có rồi, trễ lắm thứ 4.

Đang xài Skrill chơi trên M88 thấy nạp rút có vẻ nhanh

Chỉ có 2USD phí ghi có, với 2USD nếu muốn rút tiền đô ra, rút VNĐ thì miễn phí.
Tỉ giá chợ đen cao hơn có 20đ, nên tầm $2000 trở lên mới nên rút đô

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back