cho hỏi ICO là gì

Ông này tạo topic hỏi liên tục không biết có ý đồ gì không? @tunvit , @cuipap1984
cái ji không biết thì hỏi thôi, chứ hỏi mà cũng cấm nữa ak bạn, lâu rồi k tham gia lại, nên giờ mù mờ nhiều cái muốn hỏi cho chắc ấy mà, nếu bạn giúp đc thì giúp, k thì đừng nói lời đắng cay.

cái ji không biết thì hỏi thôi, chứ hỏi mà cũng cấm nữa ak bạn, lâu rồi k tham gia lại, nên giờ mù mờ nhiều cái muốn hỏi cho chắc ấy mà, nếu bạn giúp đc thì giúp, k thì đừng nói lời đắng cay.
ĐANG CHUYÊN NGÂM CỨU VỀ ICO VÀ COINS MỚI. CÓ GÌ INBOX NHÉ

các bác thông não giúp e vấn đề này với, đọc hoài k hiểu

Dễ hiểu và đơn giản nhất thì ICO tương tự hình thức IPO bên chứng khoán
Tức là chào bán ra 1 số lượng nhất định coin để lấy vốn làm ăn, kinh doanh và nhà đầu tư mua ICO hứa hẹn sau khi lên sàn sẽ có giá cao hơn
Cái này cũng có hai mặt, vì chưa rõ ràng về hoạt động kinh doanh của CEO nên có thể dễ dàng Scam sau khi bán hết lượng coin đó, hoặc là CEO sẽ tạo ra coin rồi bán, ko công khai blockchain (vì chưa lên sàn được)
Ngược lại cũng có thể lãi rất nhiều, gấp mấy lần tài khoản nếu được thị trường ủng hộ

các bác thông não giúp e vấn đề này với, đọc hoài k hiểu
Tương tự nhu IPO bên chứng khoán bạn nhé. Khổ cái là không có kiểm soát nên có thể ăn quả scam :3

giống IPO, dễ ăn quả lừa lắm, phải rành tiếng Anh, mà mình thấy bạn đọc còn ko hiểu ICO là gì thì thôi đừng chơi, chơi ăn theo thì có ngày bị scam sml

giống IPO, dễ ăn quả lừa lắm, phải rành tiếng Anh, mà mình thấy bạn đọc còn ko hiểu ICO là gì thì thôi đừng chơi, chơi ăn theo thì có ngày bị scam sml
Chắc chủ thớt muốn hóng cho lẹ : )))
Chớ google cũng có :)

giờ mấy coin mới ra toàn vớ vẩn . ICO con khỉ gì toàn tào lao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week