Cho hỏi dịch vụ rotating proxy ngon bổ rẻ khoẻ với ạ

MailUs

Newbie
Reactions
0
MR
0.045
Chẳng là hiện mình cần 1 lượng proxy có thể mở trình duyệt trên điện thoại
Kiểu đăng nhập gmail sau đó xem hết video rồi thay sang ip mới
Nên cần nhiều ip và ip khỏe các bác có biết ip nào khỏe mà rẻ đáp ứng được công việc của e không giới thiệu e với
E làm tool kéo view cho kênh ytb nên cần ip của nước ngoài ạ

rotating Proxy em thấy trên google thì nó quá nhiều site luôn ấy bác.

về vấn đề ngon bổ rẻ thì cũng tùy nữa nha mình cũng ham ngon bổ rẻ mà mua phải mấy cái site gói Data nó load chậm hơn rùa bò.

Upvote 0
Chẳng là hiện mình cần 1 lượng proxy có thể mở trình duyệt trên điện thoại
Kiểu đăng nhập gmail sau đó xem hết video rồi thay sang ip mới
Nên cần nhiều ip và ip khỏe các bác có biết ip nào khỏe mà rẻ đáp ứng được công việc của e không giới thiệu e với
E làm tool kéo view cho kênh ytb nên cần ip của nước ngoài ạ
Mình thấy bạ nên check thử stormproxy và webshare xem cái nào phù hợp với bạn hơn nhé.

Vấn đề là rẻ hay không là tuỳ vào phương thức bạn muốn xài vào việc gì, dịch vụ gì, nên mỗi case mỗi hoàn cảnh, nên nói nhà cung cấp nào tốt hơn rẻ hơn cũng chỉ là tương đối.

Upvote 0
rotating Proxy em thấy trên google thì nó quá nhiều site luôn ấy bác.

về vấn đề ngon bổ rẻ thì cũng tùy nữa nha mình cũng ham ngon bổ rẻ mà mua phải mấy cái site gói Data nó load chậm hơn rùa bò.
mình có tìm mà thấy nhiều quá nên ko biết cái nào ổn

Upvote 0
Mình dùng để xem video trên ytb b ạ . Mấy trang kia mình cũng xem qua mà thấy có ng bảo stormprõy hơi lag
Mình thấy bạ nên check thử stormproxy và webshare xem cái nào phù hợp với bạn hơn nhé.

Vấn đề là rẻ hay không là tuỳ vào phương thức bạn muốn xài vào việc gì, dịch vụ gì, nên mỗi case mỗi hoàn cảnh, nên nói nhà cung cấp nào tốt hơn rẻ hơn cũng chỉ là tương đối.

Upvote 0

Mình dùng để xem video trên ytb b ạ . Mấy trang kia mình cũng xem qua mà thấy có ng bảo stormprõy hơi lag

Upvote 0
mình có tìm mà thấy nhiều quá nên ko biết cái nào ổn
bạn có thể tham khảo một số dịch vụ này:

từng sài qua thấy cũng ổn có loại rẻ, có loại giá tầm trung.

Upvote 0
để xem video youtube mình nghĩ bạn nên thử protonVPN, có bản free, cả desktop + mobile. Mình có dùng trên máy android mình, lí do vì nó có split tunelling, chỉ dùng kết nối VPN cho một số app chỉ định (đúng hơn là k dùng VPN cho những app đc chọn), nên trừ youtube (fake IP sang nước khác để hưởng premium) thì còn lại sẽ k bị giật lag do dùng VPN

edit: à mình đọc k kĩ, tưởng bạn cần dùng ytb premium như mình. còn dùng proxy để kéo view youtube nhờ các pro khác tư vấn vậy, mình cáo lui :D

Upvote 0
bạn có thể tham khảo một số dịch vụ này:

từng sài qua thấy cũng ổn có loại rẻ, có loại giá tầm trung.
em từng mua gói data của smartproxy thấy tốc độ cũng chưa nhanh lắm.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom