Ask Cho em hỏi xíu là muốn video cắn đề xuất thì nên buff view dạng nào ở web 1dg.me mọi người nhỉ

Kênh em làm về hướng dẫn thiết kế đồ hoạ, up video không buff view cũng được 7k, 1k likes (90% ngoại) trong 24h. Từ trước đến giờ em chưa có quan tâm đến việc buff các thứ để tăng đề xuất nên mong mọi người chỉ giáo ạ
kênh này toàn anime material mà cũng bật kiếm tiền được sao bạn? Hay bạn làm vì đam mê thôi :popo_big_smile:

Kênh bác nội dung ok mà, buff chi nữa thế. Buff bậy bạ coi chừng ảnh hưởng tới kênh. Nội dung chất thì tự cắn đề xuất, không cần phải thủ thuật gì cả.

Kênh em làm về hướng dẫn thiết kế đồ hoạ, up video không buff view cũng được 7k, 1k likes (90% ngoại) trong 24h. Từ trước đến giờ em chưa có quan tâm đến việc buff các thứ để tăng đề xuất nên mong mọi người chỉ giáo ạ
Kênh như thế này thì đi thi hoa hậu thế giới được rồi đó :popo_bye:

muốn đề xuất thì phải đăng video thường xuyên chứ buff view coi chừng nó tắt kiếm tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom