Ask cho em hỏi về chơi soft

hieucontn2

Banned
Reactions
12
MR
0.000
các pro cho em hỏi, em vừa chuyển qua chơi soft nhưng không biết ngày nên post bao nhiu bài để không bi banned, với lại hôm sau em post lai bài hôm trước có được không? ai chi chỉ giùm em với ạ, thanks all!

1 ngày bạn cứ post hết khả năng có thể tức là càng nhiều càng tốt ko giới hạn, chỉ sợ bạn ko có đủ bài để post thôi,và làm ptu này thì đừng có sợ banned, bị ban thì lập lại thôi ko phải xoắn ;)), và một khi đã ko sợ ban nik thì bài hôm trước post rồi hôm sau post lại vô tư =))

hay gì đâu trò đời spam ăn tiền thôi ý mà. =)) thấy nik pesgta post bài trên nhiều site phết chắc cũng là 1 dân chơi trong ngành ;))

mình lúc trưốc cũng post lại bài củ nên bị ban nick dữ quá
nên giờ tìm thêm bài chia ra 3-4 ngày mới dám post lại, giờ bớt bị ban rồi

post lại thì nên sau 1 tuần post lại chứ nhai lại nhiều quá ăn đạn là có

1 ngày bạn cứ post hết khả năng có thể tức là càng nhiều càng tốt ko giới hạn, chỉ sợ bạn ko có đủ bài để post thôi,và làm ptu này thì đừng có sợ banned, bị ban thì lập lại thôi ko phải xoắn ;)), và một khi đã ko sợ ban nik thì bài hôm trước post rồi hôm sau post lại vô tư =))

bác này đúng là trả lời không xoắn :D

thằng warez bb bao nhiu bài thì mất captcha nhỉ , chẳng đoán đc

cậu cũng bị ban à, tớ bị ban phải tạo lại ....tức cái vụ nhầm 720p với 720p BRRIP nên bị ban :((
@hoatrongtuyet: thế nick cậu là gì vậy ;;)

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

cậu cũng bị ban à, tớ bị ban phải tạo lại ....tức cái vụ nhầm 720p với 720p BRRIP nên bị ban :((
@hoatrongtuyet: thế nick cậu là gì vậy ;;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week