Ask Cho em hỏi về cái thẻ visa với ạ

cdh1

Newbie
Reactions
1
MR
0.077
Em đang đăng kí dùng thử youtube prenium 6 tháng nhưng lúc add thẻ visa vào thì toàn báo lỗi không đc ạ.
Mặc dù visa em vẫn đang dùng rất bình thường em thử mấy cái đều báo lỗi. Không biết lí do ạ.

dùng cc chùa hả thím

Upvote 0
Do xài cc chùa á :popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0
nếu ko nhầm thì bạn đang gian lận bằng cách fake Ip sang Uk để gian lận dùng thử 6 tháng nhưng lại dùng thẻ việt nam nên nó ko cho mua là đúng rồi =)) dùng thẻ UK là dc

Upvote 0
nếu ko nhầm thì bạn đang gian lận bằng cách fake Ip sang Uk để gian lận dùng thử 6 tháng nhưng lại dùng thẻ việt nam nên nó ko cho mua là đúng rồi =)) dùng thẻ UK là dc
fake thật nhưng mà em tưởng visa thì thanh toán quốc tế chung rồi sao nó lại ko chấp nhận nhỉ

Upvote 0
Em đang đăng kí dùng thử youtube prenium 6 tháng nhưng lúc add thẻ visa vào thì toàn báo lỗi không đc ạ.
Mặc dù visa em vẫn đang dùng rất bình thường em thử mấy cái đều báo lỗi. Không biết lí do ạ.
View attachment 216814
Đang dùng ngân hàng này đây b

Upvote 0
fake thật nhưng mà em tưởng visa thì thanh toán quốc tế chung rồi sao nó lại ko chấp nhận nhỉ
cái đó nó gọi là bảo mật. visa của ai sao mà biết được, chặn trước tính sau :popo_big_smile:

Upvote 0
Em đăng ký dùng thử youtube prenium 6 tháng nhưng lúc add thẻ visa vào thì toàn báo lỗi không đc ạ.
View attachment 216814
đđây làm bên tk gg bác
do bác add ci của ci chùa nên hư mail haha

Upvote 0
em bán bank gồm us vn bán bank kèm thẻ visa chạy quảng cáo fb ai quan tâm ib tele em @LHS997
làm ăn buôn bán gì nên đóng bảo hiểm cho người khác mua cảm thấy yên tâm , trung gian thì đc nhưng tốn phí , nên tối ưu nhất nên đóng bảo hiểm đi bạn

Upvote 0
làm ăn buôn bán gì nên đóng bảo hiểm cho người khác mua cảm thấy yên tâm , trung gian thì đc nhưng tốn phí , nên tối ưu nhất nên đóng bảo hiểm đi bạn
trung gian cũng được nha bác bên em chịu phí bác ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week