Ask Cho em hỏi ngu chút về 2 video giống nhau trên 2 kênh của mình

hieumt90tn

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Giả sử em có 1 video content em có thể up lên 2 kênh youtube khác nhau trên một tài khoản được không, vì một kênh em làm thị trường tây một kênh em làm thị trường việt? e cảm ơn trước!

John01021991

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Giả sử em có 1 video content em có thể up lên 2 kênh youtube khác nhau trên một tài khoản được không, vì một kênh em làm thị trường tây một kênh em làm thị trường việt? e cảm ơn trước!
ko rành vụ này nhưng nhiều bạn báo lại là kênh bị reject bật kiếm tiền vì nội dung trùng lặp. ko biết có phải do trùng lặp úp nhiều kênh với 1 content hay ko :popo_big_smile:

tieukhach

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Vi phạm chính sách của YouTube: spam bài với nội dung trùng lặp!:D
https://support.google.com/youtube/answer/1311392?hl=vi#cqg
Spam video là việc đăng một lượng lớn video có nội dung trùng lặp nhiều hoặc nếu kênh của bạn có mục đích chính là kiếm tiền từ nội dung của kênh khác thì kênh đó cũng có thể sẽ vi phạm chính sách spam của Youtube.

Vào 1 ngày đẹp trời account tự nhiên lăn đùng ra chết thì cũng đừng hỏi tại sao!:popo_big_smile:

Thật ra muốn lặp lại cũng được nhưng bác phải sáng tạo: thêm hoặc bớt 1 chút xíu vào video gốc / gộp 2-3 video với nhau / thay đổi chủ đề khi upload v.v... chứ để cả 2 channels giống hệt nhau thì thuộc diện nguy cơ bị die rất cao!!!:)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back