cho em hỏi cách chuyển tiền từ vcb sang thẻ visa debit của acb

cr0ss2710

Junior
Reactions
37
MR
0.000
em cần chuyển 600k từ tk vcb sang cái thẻ visa debit của acb mà em vào cái mục chuyển tiền nhanh qua thẻ của vcb thì báo số thẻ ko hợp lệ. Bác nào biết cách chuyển từ vcb vào visa debit của acb ko ạ?

em cần chuyển 600k từ tk vcb sang cái thẻ visa debit của acb mà em vào cái mục chuyển tiền nhanh qua thẻ của vcb thì báo số thẻ ko hợp lệ. Bác nào biết cách chuyển từ vcb vào visa debit của acb ko ạ?
lúc lập thẻ acb thì nv có cấp cho cái stk nhận tiền
bạn dùng vcb chuyển vào số đó
sau khi bên acb nhận đc tiền thì bạn mới vào mục chuyển tiền vào thẻ và chuyển từ tk thẻ sang visa

mục chuyển tiền vào thẻ và chuyển từ tk thẻ sang visa
mục này ở đâu vậy bác? em vào web của acb thì có 2 mục chuyển khoản trong ACB điền số thẻ trên thẻ visa 4221 vào thì nó báo ko hợp lệ, qua cái mục chuyển tiền vào thẻ của acb cái mục Số thẻ nhận tiền click vào nó ko hiện hết, em click Đăng ký thẻ thụ hưởng ở bên cạnh, xong điền vào số thẻ visa 16 số thì nó báo Tên chủ thẻ hoặc số thẻ không hợp lệ .

mục này ở đâu vậy bác? em vào web của acb thì có 2 mục chuyển khoản trong ACB điền số thẻ trên thẻ visa 4221 vào thì nó báo ko hợp lệ, qua cái mục chuyển tiền vào thẻ của acb cái mục Số thẻ nhận tiền click vào nó ko hiện hết, em click Đăng ký thẻ thụ hưởng ở bên cạnh, xong điền vào số thẻ visa 16 số thì nó báo Tên chủ thẻ hoặc số thẻ không hợp lệ .
bạn phải add cái thẻ visa đó vào web trước, rồi bạn vào mục chuyển tiền vào thẻ, bạn mới thấy đc cái thẻ visa hiện ra
bạn phone lên tổng đài acb nhờ họ hướng dẫn cho nhanh

bạn phải add cái thẻ visa đó vào web trước, rồi bạn vào mục chuyển tiền vào thẻ, bạn mới thấy đc cái thẻ visa hiện ra
bạn phone lên tổng đài acb nhờ họ hướng dẫn cho nhanh
em add mãi ko đc nên thử add cái thẻ cũ thì đc, thẻ mới bị gì rồi hixx

em add mãi ko đc nên thử add cái thẻ cũ thì đc, thẻ mới bị gì rồi hixx
Sao k chuyển thẳng tk gắn với thẻ nhỉ. Debit thì phải có tk gốc chứ

sẵn tiện cho mình hỏi có cái thẻ sacombank nó cho STK đi kèm là 10 chữ số.
mà vào VCB chuyển đủ kiểu sao ko dc nhỉ mấy bác hay là phải như bác #2 nói là add vào gì đấy

Gọi điện là tra ra số tài khoản ngay. Gọi cho ngân hàng ACB họ sẽ hỏi thông tin số thẻ, số cmt rồi họ giúp bạn tra số tài khoản tương ứng số thẻ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom