Cho em hoi? Add mysite trong acc hotfile hoac filesever de~ lam gi a.

nếu bạn có site riêng thì bạn có thể add vào đó chỉ là một cách quản lý cho dễ dàng thôi mà

Upvote 0
Quản lí đâu mà, bạn add site riêng vào thì những ai mua tài khoản từ link bạn post ở site đã add thì bạn sẽ đc khoảng 5% tiền, tùy từng host nhiều hay ít. Như ở HF thì 0.45$ cho một account 1 tháng :>
Tất nhiên là link ở dạng clickable nhé, post trong thẻ code người ta copy paste rồi mua là bạn ko dc tiền đâu.

Upvote 0
Bác nào có thể hướng dẫn em cách Add vô Blog được không, nó bảo tạo file TXT mà em chả biết làm thế nào cả.
Xin hướng dẫn dùm với ạ.

Upvote 0
Bác nào có thể hướng dẫn em cách Add vô Blog được không, nó bảo tạo file TXT mà em chả biết làm thế nào cả.
Xin hướng dẫn dùm với ạ.

hotfile thì add vô blog k được đâu bạn ! khi nào bạn có web riêng tạo cái file đó up lên web của mình để nó xác nhận thì mới đươc ! còn filesonic hay fileserver hình như có thêm chức năng thẻ meta thì mới add vào blog được !

Upvote 0
Xin hướng dẫn dùm với ạ.
bạn vào my site thì có hươnq dẫn đó! chịu khó đọc tý và dịch đi!!

Upvote 0
đồng ý với ý kiến của bạn

Quản lí đâu mà, bạn add site riêng vào thì những ai mua tài khoản từ link bạn post ở site đã add thì bạn sẽ đc khoảng 5% tiền, tùy từng host nhiều hay ít. Như ở HF thì 0.45$ cho một account 1 tháng :>
Tất nhiên là link ở dạng clickable nhé, post trong thẻ code người ta copy paste rồi mua là bạn ko dc tiền đâu.
đồng ý :binhsua79:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,610
Latest member
truongconpro

Most viewed of week

Most viewed of week

Back