Suggest cho e hỏi paypal nó kêu vậy thì mình làm sao ?

kocotuoi2008

Junior
Reactions
1
MR
0.000
ai chỉ em với !

Attachments

3.6 KB · Views: 164
    3.6 KB · Views: 128
bấm vào thì nó kêu vậy nek
Bước 2: Vào acc PP tiến hành add bank vào acc. Có thể sẽ phải gửi kèm cho nó bản in của ngân hàng có họ tên và địa chỉ của bạn
Bước 1: Nếu có Internet Banking thì vào chụp screenshot hiển thị đầy đủ Họ Tên + số TK bank + logo Bank send cho nó
Bước 3: Viết 1 bản Word nêu rõ mục địch sử dụng acc PP này gửi cho nó xem sao đã rồi tính tiếp
Bước 4 + 5: Check Email và xem PP yêu cầu cung cấp cụ thể những gì để bổ sung cho cuộc điều tra tài khoản của họ

Chốt: Thông thường bị PP điều tra tài khoản và dạng limit ntn thì bạn chỉ cần Update hoàn chỉnh acc PP (Ver, phone, address, add bank, credit card...) và 1 cuộc gọi cho PP giải thích mục đích sử dụng acc PP là nó sẽ "thả" bạn ra

Chốt của chốt: Topic sai Box. Sẽ bị Closed!

Bước 2: Vào acc PP tiến hành add bank vào acc. Có thể sẽ phải gửi kèm cho nó bản in của ngân hàng có họ tên và địa chỉ của bạn
Bước 1: Nếu có Internet Banking thì vào chụp screenshot hiển thị đầy đủ Họ Tên + số TK bank + logo Bank send cho nó
Bước 3: Viết 1 bản Word nêu rõ mục địch sử dụng acc PP này gửi cho nó xem sao đã rồi tính tiếp
Bước 4 + 5: Check Email và xem PP yêu cầu cung cấp cụ thể những gì để bổ sung cho cuộc điều tra tài khoản của họ

Chốt: Thông thường bị PP điều tra tài khoản và dạng limit ntn thì bạn chỉ cần Update hoàn chỉnh acc PP (Ver, phone, address, add bank, credit card...) và 1 cuộc gọi cho PP giải thích mục đích sử dụng acc PP là nó sẽ "thả" bạn ra

Chốt của chốt: Topic sai Box. Sẽ bị Closed!
bước 2 là ra ngân hàng lầy bản in hả bạn ! mình add bank rồi !
bước 1 mình không có internet banking ! chắc mình phải ra ngân hàng xin quá !
bước 3 thì mình có thể làm
bước 4-5 thì mình có lẽ mình chờ !
Ver là gì vậy bạn
phong thì mình khộng hỉu cái chổ etc hay qtc j đó
credit card là điền số tài khoẩn ngan hàng bạn nhỉ?
1 cuộc gọi pp thì quá khó ! vì mình học av dốt lắm ! hy vọng là nó nói tiếng việt !
pp mình là pp vn !
mong bạn bày cho mình ! sẽ có hậy tạ sau khi thoát khỏi tìn trang5 này ! hua lụn !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back