cho e hỏi điều này!!

vinh_mt

Junior
Reactions
9
MR
0.000
e chơi PTS.e có 20 tài khoản Paypal mỗi tài khoản có 2$.vậy giờ e muốn chuyển về 1 tài khoản chính của e dc k?e sợ tài khoản chính sẽ bị limit.có cách nào để chuyển hết toàn bộ sô tiền từ 20 ac paypal về tài khoản chính của e mà k bị limit k? Xin mọi người giúp đỡ giùm em

tớ thấy 20 tiệm net khả wan hơn, nạp vào 20 tiệm net mỗi tiệm 2k = 20', 20 tiệm 40k bù lại bạn thu được 34$ (-6$ phí giao dịch ngân hàng) lãi nhá, chúc mừng =))

Nếu cùng một tài khoảng chính thì bạn phải dùng sock, vì multi acc login cung một ip là bị limit ngay

ko có gì phai lo khi chính bạn là chủ các acc PayPal đó cái IP bạn tao pp là cái IP bạn log vô tường ngày mà có gì đâu ! Mình có 2 3 cái PP chuyển qua chuyện lại hoài nè ! 20 cái củng ko là gì ! Điều tất yếu là PP của ai và cái IP bạn thường login vào cái PP đó là IP nào dùng chính cái IP đó mà chuyển thì ko sao hết ! Đồ của mình thì ko gì phải sợ :)

ko có gì phai lo khi chính bạn là chủ các acc PayPal đó cái IP bạn tao pp là cái IP bạn log vô tường ngày mà có gì đâu ! Mình có 2 3 cái PP chuyển qua chuyện lại hoài nè ! 20 cái củng ko là gì ! Điều tất yếu là PP của ai và cái IP bạn thường login vào cái PP đó là IP nào dùng chính cái IP đó mà chuyển thì ko sao hết ! Đồ của mình thì ko gì phải sợ :)

bác này nói như đùa..2,3 cái mà đi so với 20 cái..cứ chuyển rồi thấy hậu quả liền :))
paypal nó thích thì limit..>>> thích
bởi vậy làm như cách trên vẫn tốt hơn

paypal chỉ limit khi bạn login 1 tài khoản ở nhiều ip khác nhau thôi. paypal của mình tồn tại được 3 năm rồi không very nhé. vẫn chạy tốt , chỉ cần add số điện thoại bàn và tài khoản ATM vào (không phải visa) vẫn chuyển tiền về ào ào đấy thôi (có 5 acc pp)

paypal chỉ limit khi bạn login 1 tài khoản ở nhiều ip khác nhau thôi. paypal của mình tồn tại được 3 năm rồi không very nhé. vẫn chạy tốt , chỉ cần add số điện thoại bàn và tài khoản ATM vào (không phải visa) vẫn chuyển tiền về ào ào đấy thôi (có 5 acc pp)

Bác cứ đùa chuyển 2$ nó thế thử chuyển nhiều xem 1 acc paypal nó cũng limit, chứ đừng nói. Cứ fake socks cho chắc đừng chủ quan

các bác nc làm sao tuần trước em chuyển về xong
hôm sau log vào nó bảo đổi pas câu hỏi
mấy hôm sau xem tiền về chưa log vào nó lại hỏi bạn chắc chắc số phone
bọn này rắc rối quá
em mà chuyển về lần nữa nó limit mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member