Chỗ bán offshore domain uy tín cho site warez, chơi PTU

Status
Not open for further replies.

toilaaivay

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hi các bác, em định làm site warez, đang kiếm chỗ mua offshore domain để ko bị suspend dmca. ;)

Em thấy trên này mấy bác hay tư vấn internetbs, mà thằng này vẫn suspend nếu có khiếu nại:confused:. Search trên forum wj thì có bài này: List of Offshore Domain registrars, mà hệ thống thanh toán khó quá :(:(:(

Vậy bác nào biết chỗ bán offshore domain uy tín, thanh toán paypal or mastercard thì chỉ em với nhé. Em xin chân thành cảm ơn và không hậu tạ :p:p

Last edited:
mình có mấy site ware làm được 1 thời gian rùi - nhưng bây giờ bận lên muốn nhượng lại ---- bác có hứng phát triển tiếp thì inb hay pm yahoo : anh_kho_that_sao

rank thế giới tầm 1tr5 - 3tr

Cảm ơn thím quan tâm, em hơi ít vốn nên phải làm nhỏ nhỏ đi lên thôi ạ :(:(,

Thím làm site warez, mua domain chỗ nào vậy, chỉ em với ;)

^ Cảm ơn thím, hosting thì em biết chỗ mua rồi ạ, còn domain í, khó kiếm chỗ giao dịch qua pp quá.

Hosting bị report thì chuyển chỗ khác được chứ domain bị suspend thì mất công tạo site mới lắm :(

^ Cảm ơn thím, hosting thì em biết chỗ mua rồi ạ, còn domain í, khó kiếm chỗ giao dịch qua pp quá.

Hosting bị report thì chuyển chỗ khác được chứ domain bị suspend thì mất công tạo site mới lắm :(
thưa thím ở đó nó bán domain luôn ạ

mà sao trên google nhiều nơi chê cái warez-host.com này lắm thế nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37