New Cho bác nào mượn 2 site của e để chơi nếu thích

youngkidz

Newbie
Reactions
6
MR
0.001
Hiện tại e có 2 site download: superthemes.net và wikidownload.org ko có thời gian để phát triển. Bác nào có như cầu dùng để chơi PTU thì inbox e cho mượn. Khi nào dùng chán thì giả lại.Tên miền + hosting hết hạn e tự động gia hạn các bác cứ yên tâm làm. Thanks

Tham gia diễn đàn đã lâu nhưng lần đầu post thread, có gì sai sót Mod bỏ qua đừng ban nick e :D

Site đẹp quá định xin 1 slot test thử mà giờ ko biết ptu nên chơi host nào up lên cho các bro khác vào vậy . Tks thớt

Hiện tại e có 2 site download: superthemes.net và wikidownload.org ko có thời gian để phát triển. Bác nào có như cầu dùng để chơi PTU thì inbox e cho mượn. Khi nào dùng chán thì giả lại.Tên miền + hosting hết hạn e tự động gia hạn các bác cứ yên tâm làm. Thanks
Bác cho em 1 slot với, đang rất cần để test đây cho em thông tin vào mail: [email protected] cảm ơn

bác có list forum PTU không cho em xin . Em định quay lại PTU, lên google tìm list nhưng die nhiều quá. cả tiếng đồng hồ tìm được có 3 4 forum :((

Bác có thể cho mình xin screen shot ảnh sound traffic của 2 net này để thi thoảng net hỏi mình fake lại ảnh được không :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom