Airdrop CHNG - 500 anh em vô Re-tweet chéo nhận CHNG. kèo cuối!

Garung69

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Như anh em có thể thấy độ hot của CHNG token rồi, nên giờ mình sẽ không giới thiệu ki~ nữa.

Chuyện là hiện giờ CHNG đang muốn mở rộng quảng bá nên có nhiệm vụ đi retweet, quảng bá áp phích về nó, nếu Amplifier của bạn được 2 retweet bạn sẽ được 5 CHNG, nếu được 10 like bạn cũng sẽ được 5 CHNG.

Mình thấy nhiều người đi tuyển ref, chạy airdrop mà chả thấy ai làm vụ này. => thị trường vẫn rộng mở.
Cho nên mình lập content này để các bác vứt link tweet vào chéo cho nhau. hóng một tương lai tốt đẹp cho CHNG. Nói thế chứ em nghĩ giá trị nó không cao đâu :(.
Nhưng thêm được tý nào hay tý đấy. =))))
Cách thực hiện:
Bước 1:
vào trang chủ của nó.
+ link: https://www.chainge.finance
+ bác nào chưa đăng ký thì cho em xin 1 ref : https://www.chainge.finance/?referral=8caee7d2ac644ddba557fa7b671f52cb
Bước 2:
Vào mục earn -> Amplifier

Trên điện thoại ấn vào biểu tượng 3 que góc phải ở trang chủ là thấy :)

B3:

Ấn vô Amplifier now nó sẽ chuyển hướng đến twiter, các bác hãy like, retweet và comment something nice và đi share cái comment của các bác để tăng like, retweet và nhận token
sau đó về trang cũ ấn Yes i retweeted. mỗi người làm dc một link.

Nó ghi là Nhận token theo tương tác bài retweet nhưng em thấy bọn tây lông toàn cày bằng comment. Bác nào tìm hiểu hộ em vụ này nhá ^^. Tạm thời làm cả 2 cái vừa comment vừa quote.
(Các bác ấn vào retweet là có cái quote tweet đấy.)

Giờ thế giới chia thành hai nửa, 1 nửa cheat 1 nửa cày chay nửa cày chay thì quăng link vào đây chéo nhá <3. (Không khuyến khích cheats đâu).

Các bác retweet link của em. nhận được thông báo chéo lại luôn. hình như mỗi người chỉ làm được một link thôi, mọi người làm tạo link xong rồi mới chéo nha.

Chiến dịch còn 6 ngày tính từ bây giờ nha.

link comment:
link quote tweet :
chéo vui vẻ nha mn. thêm 1 đồng biết đâu tháng sau thêm được con gà :V

nếu content có sai mong mn thông cảm :(

Last edited:

Nhanh nhá các bác. Một cơ hội không đến lần thứ 2 đâu. bài học Sfp nhớ đời của em là thế. làm được hơn 300 Sfp thấy kèo lâu xóa app không lưu private key. giờ 3$ token tiếc đứt ruột, kèo airdrop mới thì chỉ 0.2 1 social task :(.

Đã like và retweet toàn bộ tweet của bác. Bác trả cho em like và retweet đống này nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom