chính thức report xchange.vn scam 90.72pm

Status
Not open for further replies.
Tadt Sắp đủ gạch xây lại cơ nghiệp rồi =))

sáng cũng vừa mới sell 30wzm tiền về sao 5s, trước khi mình sell là có vài cái 2pic như vậy rồi nên cũng nhác tay. Nhưng cúi cùng cũng phải sell :|, hên là đó h chưa gặp vấn đề gì. Nếu ai xài PM thì ex site của MMO4VN đi cho lành. Có mà ko thèm xài chạy qua đó EX chi =.=". WMZ chưa có nên bấm bụng " bình tĩnh từ từ run " mới qua đó ex thôi

site lỗi hoặc khách hàng lỗi trong giao dịch thì bình tĩnh giải quyết, nói rõ cho khách hàng hiểu. Lý do các site exchange đều auto là để tạo ra dịch vụ tốt nhất, nhanh nhất cho khách hàng. Khách không mua bán đc => bực mình. Sp như chửi vào mặt khách vậy thì vô tình đập tan cái cố gắng mang lại dịch vụ tốt nhất.

chủ topic vào xác nhận nhé!

Giao dịch đã hoàn thành lúc 18:49 phút.
Lí do lỗi: Không rõ, auto không thể chuyển tiền vào TK này, phải chuyển bằng tay.
Lí do delay: Không nhận được email yêu cầu xử lý.
Lí do từ chối phone: Không có trong danh bạ.

Hết, done. Gạch đá cứ ném, ngày hnay cũng hơn 400 giao dịch rồi, chắc giải quyết nhiều scandal quá nên nhiều người tin tưởng

Các bạn cũng đừng tìm cách gọi điện thoại cho mình nữa, số mình đẹp nên bị nháy đủ rồi. Không có trong danh bạ là mình không tiếp đâu :|. Còn muốn có trong danh bạ thì cứ làm khách hàng lớn hoặc .... là con gái đi.

Mỗi người có 1 cách làm việc, cách của xchange.vn là như thế, các bạn không chấp nhận được có thể tìm đối tác khác, chuyện thường tình.

thích câu nói này. mai đi bơm ngực :binhsua79:

Giao dịch đã hoàn thành lúc 18:49 phút.
Lí do lỗi: Không rõ, auto không thể chuyển tiền vào TK này, phải chuyển bằng tay.
Lí do delay: Không nhận được email yêu cầu xử lý.
Lí do từ chối phone: Không có trong danh bạ.

Hết, done. Gạch đá cứ ném, ngày hnay cũng hơn 400 giao dịch rồi, chắc giải quyết nhiều scandal quá nên nhiều người tin tưởng

Các bạn cũng đừng tìm cách gọi điện thoại cho mình nữa, số mình đẹp nên bị nháy đủ rồi. Không có trong danh bạ là mình không tiếp đâu :|. Còn muốn có trong danh bạ thì cứ làm khách hàng lớn hoặc .... là con gái đi.

Mỗi người có 1 cách làm việc, cách của xchange.vn là như thế, các bạn không chấp nhận được có thể tìm đối tác khác, chuyện thường tình.

đọc rồi tự hiểu nha :D sau này có vấn đề thì đừng có lập topic nữa, người ta đã ko thèm khách hàng như chúng ta, thì chúng ta đừng có níu kéo cho thêm đau khổ :binhsua25:

:binhsua31: STOP tại đây được rồi - pác tadt cũng đã khẳng đinh từ rất lâu rồi cách làm việc của pác này là
Mình cũng gd qua site của pác ấy cũng bấm bụng thôi nếu gd im thì ko sau còn gd ko suông thì giử email và chờ đợi :binhsua32:

Tiêu chí của site là khách hàng là con tép à thôi té nhé

ghê quá vậy mỗi lần bị lỗi phải nơm nớp lo sợ bị mất tiền à

ngta cần gấp thì mới dt chứ viết email sau 1 ngày mới nhận ?

Tại sao 4rum vẫn mở Exchane mà bạn ko dùng nhỉ? giá cũng 21.1 còn gì ? exchange.vn có hơn đâu ? lại có mấy vụ đình đám trước nữa

em cũng dùng site exchange của forum mình nhưng nó cứ báo lỗi khi em điền số tk ngân hàng "phải chờ 45s - 100s gì đó" mãi không được em mới xài của xchangevn

haizz. Mình cũng có cùng ý kiến với bác hiển. 95PM không ít cũng cũng không nhiều để có thế scam với site exchange. Mong là mình đúng để cậu có tiền.
bác nói him không thể scam thì hôm qua quá 24h em vẫn chưa nhận được tiền đây , bác dám đứng ra bảo lãnh cho him không, lừa đảo thì dù là 1 xu cũng bị mang tiếng là lừa đảo nhé bác huống hồ là làm ăn kinh doanh thì chữ "Tín" phải đặt lên đầu.
3 chữ thôi

Gửi email chưa ?

Số điện thoại kia tồn tại ở CHỖ NÀO trên trang xchange[dot]vn ?
thế bác có hướng dẫn khách gửi email khi bị lỗi order không , bác không nói thì làm sao em biết là phải gửi email khi order lỗi . Bác có dám chắc sđt đó không phải của bác không (ae trên forum này quá hiểu sđt 0922338888 là của ai) , bác làm gì thì tự hiểu , nếu em không report bác thì tiền không biết có về với em không nữa .

p/s : em xin chân thành cảm ơn đến bác admin cùng bqt , cảm ơn các anh em mmo4me đã giúp đỡ và góp ý cho em , đã giúp em giải quyết xong xuôi mọi việc , tiền em đã nhận được rồi và được bác chủ site xchange tặng thêm "1 chút bực tức" từ hôm qua . Mọi việc đã xong xuôi , ae cũng đừng nên bàn tán nữa , thuận mua vừa bán thôi , và đây cùng là lần giao dịch cuối cùng của em với bác chủ site

Người VN không có cái tính nhất quán và quyết tâm chút nào. Công nhân KCN biểu tình đình công đòi tăng lương vì chủ đểu, thì bị đuổi. Đáng nhẽ như nước ngoài ấy người ta cũng không thèm vào làm để phản đối. Đằng này thì nhân cơ hội chui hết vào làm => rốt cuộc tình hình vẫn bi đát.

Đây cũng thế, rõ ràng nhìn service như mứt, reply đúng chất "chúng mày cần tao tao đếch cần chúng mày" thế mà vẫn lao đầu vào sử dụng. Trong khi dịch vụ khác đâu có thiếu. Thế thì lần sau đừng kêu la nhiều nữa, tự mình làm hại mình thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week