chính thức report xchange.vn scam 90.72pm

Status
Not open for further replies.
định hỏi scammer có bán cái sim đó lun không, số dt đẹp vãi hồn

nói dài dòng làm j. vẫn chưa rút được knghiem j mà sao cứ cắm đầu vào site đấy nhỉ

theo mình ex PM thì ex của MMO kìa lo gì
còn ex wmz hay cái khác thì hiện tại k nên ex ở các trang tự động, lý do thì các bạn chắc tự biết, nên ex ở các bác thu mua uy tín trong 4rum

Không biết là site đó có sự cố từ tối qua hay ko nhưng mà sáng nay mình giao dịch tự động thử vài $ thấy xiền về ngay tk mà! Ôi may thay...

Đây là hệ lụy của việc lr ra đi, kiểu này fig lại giao dịch tự động của site để gỡ gạc lại chút trước khi được lên tivi...

Nói chung là site chỉ dành cho Pro trên 1k , anh em nào dưới 1k pro này ko chơi đâu ,:m061: tránh xa nó dùm , cho nó chơi mình đê , thái độ ko đỡ được .

Nếu đúng thì tại sao ko ghi trực tiếp trên site là 1k anh mới tiếp ,để yahoo tế hả ???

3 chữ thôi

Gửi email chưa ?

Số điện thoại kia tồn tại ở CHỖ NÀO trên trang www.xchange.vn ?

Công nhận mày làm ex, mày giàu thật đấy. Nhưng mày đừng xem khách hàng của mày là thằng ăn xin mà ăn nói kiểu đó nhé.

Gửi email đến [email protected] . Thông báo với tiêu đề : " Giao dịch lỗi "

Nội dung : Số Order , Bằng chứng chuyển tiền .

Giải quyết k quá 3 tiếng.

Cứ repost đi, lúc nào kết luận scam baned thì lại trả tiền và unband :)). Tạo scandan để nổi tiếng

Gửi email đến [email protected] . Thông báo với tiêu đề : " Giao dịch lỗi "

Nội dung : Số Order , Bằng chứng chuyển tiền .

Giải quyết k quá 3 tiếng.

ko phải thằng nào cũng có thời gian bình tĩnh ngồi soạn cái mail rồi cứ f5 liên tục chờ trả lời đâu bác, tâm lý khách hàng là thế, ko nắm bắt dc tâm lý khách hàng, ko bán cái khách hàng cần hay thị trường cần, mà chỉ bán cái sản phẩm mình có thì tốt nhất nên off nhường lại cho những người khác tâm huyết làm dịch vụ này hơn. người ta cần giải quyết gấp mới alo, chat, ko thì nó sinh ra cái Hotline làm gì. ko phải email mời hợp tác, trao đổi mà chờ được ,đây là báo lỗi mà ko phản ứng nhanh thì..:))

- - - Updated - - -

Công nhận mày làm ex, mày giàu thật đấy. Nhưng mày đừng xem khách hàng của mày là thằng ăn xin mà ăn nói kiểu đó nhé.

bác Mod này nói chuẩn này haha

Một kiểu PR site giống HKT rồi..........:binhsua25:

Một kiểu PR site giống HKT rồi..........:binhsua25:
PR kiểu này thì có ai gd nỗi. khi nãy có xem tadt nói trên chatbox ko ? ----> Cái giọng coi thường khách hàng gd nhỏ. hic hic, mình thề có chết , có bị hack sạch cũng ko bán cho site này. dù chỉ 1 xu.

PR kiểu này thì có ai gd nỗi. khi nãy có xem tadt nói trên chatbox ko ? ----> Cái giọng coi thường khách hàng gd nhỏ. hic hic, mình thề có chết , có bị hack sạch cũng ko bán cho site này. dù chỉ 1 xu.

thế thì b ác có thể sẽ bị nó hack sạch mà ko cần qua bước bán =))

Lại xchange =.=',chả hiểu làm ăn như nào.Ngày trước uy tín lắm mà :(

Ngày trước là dịch vụ mới hoạt động, hứng thú, muốn kéo khách nên uy tín, giờ chán rồi, mất trắng vụ hacker, vụ LR nên đâm ra nản => Thay lời muốn nói.

ko phải thằng nào cũng có thời gian bình tĩnh ngồi soạn cái mail rồi cứ f5 liên tục chờ trả lời đâu bác, tâm lý khách hàng là thế, ko nắm bắt dc tâm lý khách hàng, ko bán cái khách hàng cần hay thị trường cần, mà chỉ bán cái sản phẩm mình có thì tốt nhất nên off nhường lại cho những người khác tâm huyết làm dịch vụ này hơn. người ta cần giải quyết gấp mới alo, chat, ko thì nó sinh ra cái Hotline làm gì. ko phải email mời hợp tác, trao đổi mà chờ được ,đây là báo lỗi mà ko phản ứng nhanh thì..:))

- - - Updated - - -

bác Mod này nói chuẩn này haha
K biết thế nào nhưng từ LR ngày trước cũng vậy . Chưa nhận được tiền mình cứ gửi mail theo yêu cầu của người ta đã . Mình giao dịch tầm 500 $ trở lên cũng còn chẳng sốt ruột huống chi các bạn . Mình cũng k phải f5 liên tục . Cũng k phải nói đỡ ( vì bạn có thể xem các comment ngày trước mình chửi site này ghê ) , nhưng tiên trách kỷ hậu trách nhân ( có nghĩa là trước tiên trách bản thân mình rồi mới trách người khác bạn nhé )

Lúc nào cũng tỏ ra mình pro , chuyên nghiệp ,mà mở 1 site ex cũng không ra hồn , bị khách nói lên nói xuống , sao bố đời ko biết tự nhận xét rồi thay đổi nhỉ , có site ex nào mà tai tiếng như mình ko ? Mà suốt ngày than vãn chê khách nghèo ko chơi nổi với mình , cứ tỏ vẻ thế ăn bão LR cũng đáng .

- - - Updated - - -

Lúc nào cũng tỏ ra mình pro , chuyên nghiệp ,mà mở 1 site ex cũng không ra hồn , bị khách nói lên nói xuống , sao bố đời ko biết tự nhận xét rồi thay đổi nhỉ , có site ex nào mà tai tiếng như mình ko ? Mà suốt ngày than vãn chê khách nghèo ko chơi nổi với mình , cứ tỏ vẻ thế ăn bão LR cũng đáng .

Lỗi tại thớt hết, ai bảo thớt ngu, muốn giao dịch với tadt mà call đt nghe thì phải trên 1k nhé, rút kinh nghiệm nghen thớt :m108:

Chuẩn éo phải bàn...Cứ trên 1k alo ....."dạ, anh cần em giúp gì ạ?". Lẹt đẹt chục, trăm alo...."Được K Me, lướt đê, nhầm số roài, .....yahoo nhá....email nhá...fone nhá....cho mày đi lòng vòng luốn nhớ....nhớ lần sau đừng quay lại nhá.. nhá máy tao lại uýnh cho".

ít ra cũng phải như vnexchange.vn chứ nhỉ? dù servcie ko hoạt động cũng trả lời ngta 1 tiếng"....mất gì một lời nói...mất gì một tiếng "sr"

Last edited by a moderator:
K biết thế nào nhưng từ LR ngày trước cũng vậy . Chưa nhận được tiền mình cứ gửi mail theo yêu cầu của người ta đã . Mình giao dịch tầm 500 $ trở lên cũng còn chẳng sốt ruột huống chi các bạn . Mình cũng k phải f5 liên tục . Cũng k phải nói đỡ ( vì bạn có thể xem các comment ngày trước mình chửi site này ghê ) , nhưng tiên trách kỷ hậu trách nhân ( có nghĩa là trước tiên trách bản thân mình rồi mới trách người khác bạn nhé )

Thế có chữ nào trên site là vui lòng gửi mail ko support qua yahoo cho gd dưới 1k , bác thấy ông này có cần tiết kiệm mấy chữ thế để ăn chửi của thiên hạ không , lại còn trách ngược khách

công nhận bác tadt này supp kém cực kỳ ko thấy trả lời bao h

ngày trước mình chuyên bán wmz cho bác này ! ko dam bán với số tiền lớn hơn 25 $ đóa là kinh nghiệm của mình ! bán cho ổng đóa thấy số nhỏ vì :
- bán ít ổng nghĩ mình kiếm ít tiền ,vất vả .:binhsua24:

Last edited by a moderator:

Lỗi này do site auto sai.....trách quái gì ở đây...?....Tóm lại 1 câu Bán hàng mà ko coi trọng khách thì ko khá lên được đâu... :) site này tai tiếng trước giờ :) với phát ngôn đỉnh " trên 1k$ mới tiếp chuyện"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week