chính thức report xchange.vn scam 90.72pm

Status
Not open for further replies.
nói chung là éo gd với thèng l này nữa=))

- - - Updated - - -

Tranh thủ dìm hàng cạnh tranh hén.....

nói thật dìm hàng cũng k ăn thua gì, site loàn này đúng là sup éo ra gì mà :)

Mình thì chỉ nhỏ lẻ cũng chẳng dìm được ai cả vì mình bị mất 110 k nên cũng cú thôi

:binhsua31: mọi người đề có cái khó của mọi người - cứ đúng trình tự mà làm

hot, ghét mấy thằng ko coi khách hàng ra gì :)). Vote ban vĩnh viễn, ban IP, cắt net nhà nó luôn :)). Lấy tiền bảo hiểm trả lại tiền cho chủ thớt.

phục vụ chậm, thái độ không tốt. Tốt nhất lần sau ko giao dịch nữa.
Người ta là khách thấy cố vấn đề mới khiếu nại chứ

thế h ex wmz ở đâu nhỉ,,...có tí Z ex sống tạm qua ngày mà éo biết làm tn.......:binhsua20:

thế h ex wmz ở đâu nhỉ,,...có tí Z ex sống tạm qua ngày mà éo biết làm tn.......:binhsua20:

tính theo site lão này thu vào cũng chỉ có 21k/1$ thôi nếu thế pm lumzechaj bán là xong, trên 100 giá thu vào 21.3 thì phải:)

3 chữ thôi

Gửi email chưa ?

Số điện thoại kia tồn tại ở CHỖ NÀO trên trang www.xchange.vn ?

Đại ca ăn nói với khách hàng hơi bị láo nha. Biết là bạn mới chết LR nên giờ cũng bức xúc nhưng đây là tiền của người ta. Có gì 2 người cùng giải quyết. Nên nhớ là không phải chỉ bạn mới xchange

trong box small exchange có nhìu người mua nhé. ko nên cm trong topic này

Lần này banned vĩnh viễn bác này đi cũng được rồi. Có trả tiền cũng ko cho hoạt động trêb forum nữa >< ( ý kiến cá nhân của mềnh)
Để tránh tốn tài nguyên report và có thêm những topic như thế này, đề nghị làm như Bác sonJG này. Làm ăn vấn đề tiền bạc người ta cần mới giao dịch, support như cái cờ mà giọng thì bố đời :m146:

3 chữ thôi

Gửi email chưa ?

còn làm được không, éo được nhiều tiền rồi thì off site đi đi. Làm dịch vụ mà ăn nói với support như vậy chả khác gì đạp vào mặt mình, đùa chứ bố ex được cho người ta vài đồng mà làm như cho vay nặng lãi không bằng. Sao không vào làm câu cuối là lần sau đi site khác mà gd đây không giải quyết, thế mới cool :binhsua30:

ko phải khách hàng nhưng mỗi lẫn ông tadit gì đó vào trả lời khách hàng chỉ muốn đấm cho 1 quả vào mặt, cùng 1 câu reply thì nói "bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ qua email" hay gì đó đại loại vậy có phải hạ nhiệt được bao nhiêu người không. Làm như bố đời.
Ông này ở ngoài mà đi làm công ty thì muốn yên thân chắc phải con ông cháu cha cỡ bự, còn không chắc đồng nghiệp nó dần cho nhừ xương :D

complete

Mình cũng mới nạp wmz qua trang này vẫn chưa nhận được, tadt có vào check dùm mình order 39431.
Đã được support qua email và nhận được tiền. Lỗi là do mình điền thông tin sai lúc ex. Mong chủ thớt cũng sớm giao dịch thành công.

Goodluck for all

ko phải khách hàng nhưng mỗi lẫn ông tadit gì đó vào trả lời khách hàng chỉ muốn đấm cho 1 quả vào mặt, cùng 1 câu reply thì nói "bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ qua email" hay gì đó đại loại vậy có phải hạ nhiệt được bao nhiêu người không. Làm như bố đời.
Ông này ở ngoài mà đi làm công ty thì muốn yên thân chắc phải con ông cháu cha cỡ bự, còn không chắc đồng nghiệp nó dần cho nhừ xương :D

Trước giờ toàn gd site này vì tên ngắn gọn + gd chưa gặp lỗi gì
Mà nãy đọc cm của bác tald này trên sb mà suýt phun cả thức ăn ..
Nói 1 hồi bác ấy phán 1 câu
Bố tiên sư khách với hàng
Hết lời

Đã được support qua email và nhận được tiền. Lỗi là do mình điền thông tin sai lúc ex. Mong chủ thớt cũng sớm giao dịch thành công.

Goodluck for all

Thôi xin ông đi ông ơi. account gì mà :
Join DateJun 2013Posts0Thanks0

xin đừng chém nữa

Đại ca ăn nói với khách hàng hơi bị láo nha. Biết là bạn mới chết LR nên giờ cũng bức xúc nhưng đây là tiền của người ta. Có gì 2 người cùng giải quyết. Nên nhớ là không phải chỉ bạn mới xchange

nc kiểu bố đời thôi bạn hầu như ngoài site ex của 4rum ra tất cả site ex khác đều sợ quá đóng hết lại, nc kiểu bố đời lần 2 rồi lần trước thì hạ cố đích thân giải quyết=)) vkl cho 1 ex éo thấy ex nào như thánh này=))
mình gd với ex24h =)) dính có 5$ thôi mà bác ấy làm nhanh gọn trong 1 nốt nhạc=)) dù lúc đó gữi sai order nhưng ng ta vẫn vui vẻ hỏi lại kêu mình kt chứ gặp thánh này chắc chửi nhau rồi:))

3 chữ thôi

Gửi email chưa ?

Mình cũng có 3 chữ thôi.
Thật "nể" bạn.
Thái độ phục vụ khách hàng như thế này mà site bạn tồn tại chừng đấy thời gian, quá nể.

Mình cũng có 3 chữ thôi.
Thật "nể" bạn.
Thái độ phục vụ khách hàng như thế này mà site bạn tồn tại chừng đấy thời gian, quá nể.

mình gd thì chưa gặp lội site này bao giờ cả, nhưng thấy tất cả site ex site này gặp lỗi khá nhìu và thường bị reporf, và cái thái độ thì thôi rồi khỏi nói, xl nhất các ex

thằng này bữa cũng hơn 1 ngày ko thấy nó chuyển 50 WMZ về VCB cho mình, thấy lo lo cũng nhắn tin yahoo các kiểu, và nhận được thái độ rất là hách dịch, "Có bảo là nhận support qua yahoo đâu, trên $1000 mới giải quyết" xong mình nài nỉ đủ kiểu kêu là nhiều hay ít thì vẫn là khách mà bạn rồi nó im re luôn ... đang định report thì ngày hôm sau tiền mới về bank ... thái độ phục vụ rất mất dại

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week