New Chính Thức Mở Dịch Vụ Bán Like FAKEBOOK, GOOGLE PLUS,TWITTER

Ken_pop

Banned
Reactions
321
MR
0.000
DỊCH VỤ BÁN LIKE FACEBOOK,GOOG PLUS, TWITTER CHO ANH EM
Tiêu Chí Hoạt Động: Uy Tín Đặt Hàng Đầu!

Giá:500LIKE= 50K=2$
Sau đây mình sẽ đưa ra vài câu hỏi và giải thích:
1.Những người like cho chúng tôi thuộc quốc gia nào?.
- Đa số là những nước bên Châu Âu nhé bạn.
2. Đăng kí và thanh toán như thế nào?.
a,Các bạn PM yahoo,Để đăng kí page like + số like cần:
1.Ken_pop_mmo
2.blue_kangtash

Chú ý: Đã PM 1 người thì không PM người thứ 2 nhé
b,Các bạn Thanh toán qua các cổng: WMZ,LR, AP. Chúng tôi nhận tiền trước rồi sẽ like cho bạn. Sau khi dịch vụ có triễn vọng sẽ đóng phí bảo hiểm

- THỜI GIAN ĐỂ ĐẠT ĐƯỢC SỐ LIKE SẼ TÙY THUỘC VÀO LƯỢNG LIKE: TRUNG BÌNH 500like sẽ từ 1-->2 ngày!

CẢM ƠN ĐÃ LẮNG NGHE VÀ UP BÀI DÙM TOPIC MÌNH

Last edited by a moderator:
like có giá trị nhở...phù hợp các bác nào làm marketing online....chúc chủ thớt làm ăn tốt...chak 2 tháng nữa tìm đến bác...

Hihi, tớ kím like làm gì.... like site tự có rùi cậu ui ^_^ Like ảo ko chất bằng like thật đc ^_^

Hj, cảm ơn cậu đã quan tâm nha. Tks vì đã up bài giùm.

Hihi, tớ kím like làm gì.... like site tự có rùi cậu ui ^_^ Like ảo ko chất bằng like thật đc ^_^

Nếu ko cần sử dụng thì chỉ cần vào Up phụ là đc rồi :D Ko cần phải chỉ cá cho người đang câu đâu :D

Mới đăng kí 500 like, chủ thớt support nhiệt tình lắm, chúc thớt đông khách nhé!

Nếu ko cần sử dụng thì chỉ cần vào Up phụ là đc rồi :D Ko cần phải chỉ cá cho người đang câu đâu :D

Mới đăng kí 500 like, chủ thớt support nhiệt tình lắm, chúc thớt đông khách nhé!
Um.... thêm vài site mà bạn có thể tự kím đc like cho mình và còn có thể kím đc tí $ nữa thui đó mà ^_^ nếu cần..... ^_^ up phụ! Chúc các bác hợp tác làm ăn vui vẻ và thành công!

Facebook chứ ko phả... Fakebook. Sửa lại lỗi chính tả.
Ui chời ơi :binhsua80:

tối qua 1k like 1$ bây h lên giá rồi à...xăng tăng nhanh vậy

chả cần like
đá lên vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back