Help Chiến XXX thì site nào ngon ?

Amida

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Sau 1 thời gian bận rộn không chiến được PTU, h mấy site đều đã del gần hết file nên mình định chuyển sang chiến XXX. Đang phân vân không biết nên chiến site nào ở 2 mức dung lượng 101MB và 251MB, plan PPD.

Hiện tại đang care mấy host sau:
101MB: WU + F4S + ULS
251MB: WU + F4S + FJ

Nhưng vẫn tiếc 2 site là FSN + UL, ngoài ra còn thấy thằng ORON pay cũng cao 100$/1k dl mà không rõ plan ntn ? Mong mọi người góp ý :)

Thấy chiến FSN + WU + Filepost là ổn (ko filepost thì chọn FJ, or ULS, chơi luôn 5 host càng tốt :D). Mặc dù dạo này WU và FSN hay dở hơi nhưng khá good
Uploaded.to pay cao nhưng ko phổ biến cho lắm, oron pay cao nhưng mỗi IP chỉ cho download 2 file 1 ngày thì phải nên khó chơi.

theo mình thi chiến fsn+wl+ul la ok
còn ORON nếu chiến no thì chỉ chơi mình ORON thôi vì thằng này cầy ac của nó như cày ac VL ấy:binhsua08:

Bác nào chiến XXX có Yahoo suport em tý. Em đang chiến ware giờ muốn chiến thêm XXX mà chưa có exp.

chơi nhiều host tiền sẽ được chia đều ra cũng vậy thoai. chơi nhìu host cho ngta có thêm lựa chọn =)) và phòng file die
.........................

Thấy chiến FSN + WU + Filepost là ổn (ko filepost thì chọn FJ, or ULS, chơi luôn 5 host càng tốt :D). Mặc dù dạo này WU và FSN hay dở hơi nhưng khá good
Uploaded.to pay cao nhưng ko phổ biến cho lắm, oron pay cao nhưng mỗi IP chỉ cho download 2 file 1 ngày thì phải nên khó chơi.

Uploaded.to pay qua đâu vậy nó có cấm xxx ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back