[Chia Vui] Mới thắng kháng cáo dispute gần 3k$ Paypal

noname01

Senior
Reactions
189
MR
0.127
Nhờ Luật sư PhạmThi có yahoo là Pham.thaj biện hộ kháng cáo giúp, đã thắng con dog, nó dispute gần 3k$ Paypal của mình, sau tầm 1 tuần, mình đã WIN, kakaka .. Vui quá !....

Mình không rành mà mai mốt lại bận nên sẽ giao cho Phạm Thi 1 tí phần thưởng Phạm Thi giúp mình làm event cho ae chia vui trong này nhé

Last edited:
Nhờ Luật sự PhạmThi có yahoo là Pham.thaj biện hộ kháng cáo giúp, đã thắng con dog, nó dispute gần 3k$ Paypal của mình, sau tầm 1 tuần, mình đã WIN, kakaka .. Vui quá !....

Thank cậu nhiều

Thằng Admin Network to đùng mà bị thua kiện gần 3k$ với 1 thằng VN nhỏ bé như mình chắc giờ đang ức chế lắm đây

$$$$$$$$$$$$$$$$$$

topic event phát quà chia vui nhân dịp sự kiện win 3k $:

http://mmo4me.com/threads/trao-giai...e-3000-paypal-ngay-11-11.210779/#post-4008380

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaffffffffffffffffffff copy.jpg

Last edited:
kha kha kha, thank cậu nhiều, mình cũng sướng quá, dc nửa cái iphone 6 đút túi rồi, làm thêm vụ nữa đủ quả táo :v

;)

có thằng thua kiện gần 3k$ chắc giờ đang khóc : ) )
Chúc mừng bác thớt và cậu nha!

Sao chia vui lại để box này bác , em move qua box chat nha
Chúc mừng thớt

kha kha kha, thank cậu nhiều, mình cũng sướng quá, dc nửa cái iphone 6 đút túi rồi, làm thêm vụ nữa đủ quả táo :v

;)

có thằng thua kiện gần 3k$ chắc giờ đang khóc : ) )
ông này được nè

Các bác cứ nói chuyện cả nghìn đô, nhìn lại paypal còn 20,5 đô lẻ mà ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa :(

chúc mừng thớt
mình còn cái pp 28$ mà limit mẹ nó rùi

Chúc mừng thread :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,634
Latest member
tappilates
Back