Event Chia vui chuỗi *** 2 ^^

Status
Not open for further replies.

v132193

Senior
Verified
Reactions
483
MR
0.000
Hôm nay là ngày thứ 6 trong chuỗi và hôm nay là ngày nhiểu cảm xúc nhất @@
Từ trận thua đầu tiên lúc 6h đã dẫn đến 1 chuỗi liên hoàn tạch :oops::oops::oops: do quá nóng vội muốn gỡ lại nên càng chơi càng thua thêm
Nhưng cũng may bình tĩnh suy nghĩ lại và đi tah 1 vong SG về đầu óc sảng khoái bất tay vào phân tích tiếp và đây là thành quả :D:D:D

Chốt : khuyên các bạn *** không nên nóng vội vì thua 1 trận mà hệ lụy giống mình , nên bình tĩnh mà chơi có chọn lọc :D:D:D

Event như topic cũ : http://mmo4me.com/threads/chia-vui-chuoi-***.210590/

10 card đt 20k cho 10 bạn may mắn = random.org ( topic kia quên quay video lần này rút kinh nghiệm mod đừng point tội em :D:D:D )

Chốt evento vào 11h tối 13/11 nhé

Giải thích cho 1 số bạn là mình vui vì mình vẫn giữ đc profit vì 6 ngày trước vốn mình bỏ ra chỉ vỏn vẹn 300$ thôi nên các bạn nào thấy không thích thì có thể đi vào rồi đi ra :D:D:D mình tạo event để chia vui thôi chứ ko để gay war nên các bạn đừng nóng :oops::oops::oops:

DS 10 bạn may mắn , vì trúng 2 lần ngay # mình cmt nên sẽ send cho 2 bạn # sau mình nhé , video sẽ upload sau do đang trục trặc tí

Attachments

48.5 KB · Views: 433
Last edited:
Chúc mừng thread nhé, mình chưa dám thử sức ở lĩnh vực này, :D

Ở topic trước thì có chút ngưỡng mộ đến topic này thì hết rồi :)
:D:D:D đâu có gì mà ngưỡng mộ , b cứ xem lại đi toàn trận 100% win mà mình táng thôi chứ có gì to đâu

:D:D:D đâu có gì mà ngưỡng mộ , b cứ xem lại đi toàn trận 100% win mà mình táng thôi chứ có gì to đâu

Cậu không hiểu ý mình rồi, cái chuỗi này nhìn có vẻ ngon nhưng tính tổng tiền thì hòa tiền, thậm chí chi li ra là lỗ 1 ,2 chục $. Và sau khi lỗ thì số tiền *** ngày càng tăng lên. Đến phát cuối cậu gỡ hòa được số thua trong ngày và cậu vui mừng lên forum tạo event là mình thấy tâm lý ko ổn định rồi.

Mà thôi, mình cũng ko biết cậu tính toán những gì, chúc cậu may mắn và mong là thận trọng hơn những lần tới

1 slot lun bác nhá
:D

Cậu không hiểu ý mình rồi, cái chuỗi này nhìn có vẻ ngon nhưng tính tổng tiền thì hòa tiền, thậm chí chi li ra là lỗ 1 ,2 chục $. Và sau khi lỗ thì số tiền *** ngày càng tăng lên. Đến phát cuối cậu gỡ hòa được số thua trong ngày và cậu vui mừng lên forum tạo event là mình thấy tâm lý ko ổn định rồi.

Mà thôi, mình cũng ko biết cậu tính toán những gì, chúc cậu may mắn và mong là thận trọng hơn những lần tới
Thanks c nhắc nhở :D:D
Ban đầu mình đang tâm lý nặng lại đi *** nên sa lầy
3 nhát cuối win cũng nhờ ổn định tâm lý
Còn việc mình tạo event vì đang vui mún share vs mọi người thôi mà :D
Cũng xl làm c thất vọng hehe :D

Ôi vl. Mém tý là đảo xa vẫy gọi:eek: May cho anh ta là bám dc cây chuối và bơi vào bờ. Xin chúc mừng.
Mà hình như còn lỗ tầm 20$ thì phải, sao ko gỡ nốt luôn thớt?

sao lại hòa tiền nhỉ mình nhìn rõ ràng là ăn lời mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,977
173,032
Latest member
LDHSieunhan

Most viewed of week