chia sẻ thật đi

Ít ít thì freelancer, chậm mà chắc. Còn nhiều thì có crypto với gambling:rolleyes:

Upvote 0
giờ hình thức mmo nào còn kiếm được ít ít nhỉ?
mình định solo
Solo thì không có thiếu cách để chơi! PTU, host streaming, youtube nữa á… kiếm không ít đâu bạn!

Upvote 1
toàn ng cái khó nhai thôi à
Có thể kàm task như pico hay yandex toloka đó bạn. Đủ tiền ăn sáng csf cafe luôn. Nếu siêng làm và sáng tạo tí sẽ để dành đc ít. Để sau này làm việc khác cải thiện kiến thức và trình độ bản thân, sẽ kiếm đc nhiều hơn nữa. Phải siêng năng vượt wua chính mình hiện tại bạn ơi.

Upvote 0
Dành 6 tháng để mày mò, học vs thực hành photoshop.

Rồi dành tiếp 6 tháng nữa để làm free photoshop mấy cái documents để verified này kia trên này, tạo lòng tin, cái này cho dù là làm free nhưng cũng phải làm cho đàng hoàng.

Vậy là sau 1 năm đã trải qua hết 3 công đoạn: học, thực hành vs làm.

Sau đó thì vừa có kỹ năng, vừa có kinh nghiệm, vừa có danh tiếng... quan trọng là có chịu nổi 1 năm đó không? 1 con đường Solo đó bro.

Upvote 0
Dành 6 tháng để mày mò, học vs thực hành photoshop.

Rồi dành tiếp 6 tháng nữa để làm free photoshop mấy cái documents để verified này kia trên này, tạo lòng tin, cái này cho dù là làm free nhưng cũng phải làm cho đàng hoàng.

Vậy là sau 1 năm đã trải qua hết 3 công đoạn: học, thực hành vs làm.

Sau đó thì vừa có kỹ năng, vừa có kinh nghiệm, vừa có danh tiếng... quan trọng là có chịu nổi 1 năm đó không? 1 con đường Solo đó bro.
photoshop thì kiếm như nào hả bro?

Upvote 0
photoshop thì kiếm như nào hả bro?
Ý của bạn trên là kỹ năng làm photoshop ấy, theo bạn ấy nói cần 6 tháng để "luyện". Và cuối cùng là làm fake các loại docs, cmnd cho mọi người diễn đàn này.

Và theo ý mình nếu đã theo nghề này online thì mở luôn dịch vụ photoshop ảnh cưới, album các thể loại luôn cho rồi. Vừa làm theo đơn online vừa làm cả job offline. Nhưng theo nghề này mình ko đảm bảo có sáng sủa không nha, thị trường này đã quá cạnh tranh khốc liệt rồi, mình nói mảng offline nhé. Còn làm online mà fake docs thì cũng phải chuẩn bị sẵn tinh thần có nguy cơ bị mời "uống trà miễn phí" tại cơ quan CA nha.

Tóm lại ở trên theo 1 câu ngắn hơn ở 2 đoạn trên là hướng bạn học theo 1 nghề và sau đó kinh doanh bằng nghề đó.

Upvote 0
toàn ng cái khó nhai thôi à
Trong diễn đàn mình có phân chia ra các mục từ dễ đến khó khi kiếm tiền online mà bạn? Cứ đọc lướt tham khảo thử xem.

Hay với người khác chưa chắc hay với mình! Và ngược lại!

Upvote 0
Cũng đang thất nghiệp tìm mảng để solo.
Em có thời gian, tiền, máu, mồ hôi và nước mắt để sẳn sàng đổ.
LOẠI TRỪ & TUYỆT ĐỐI KHÔNG với cờ bạc, đỏ đen (GAMBLER/TRADER/HOLDER).
Còn lại em xin rửa tai lắng nghe :popo_smile:

Các anh các chị có sáng kiến gì xin chia sẽ cho thằng em với ạ! :popo_adore:

Upvote 0
Làm airdop nhé cậu, mình lười lười vài ngày làm 1 vài cái air, 3 tháng dc hơn 100$, cũng đủ mua mì. Làm cái này quan trọng là siêng năng và tuyển đc thật nhiều ref (bác có thể tự cheat vài chục ref nhưng phải siêng) còn mình lười với làm lúc rảnh thôi nên dc thế, mình có biết vài ông lập youtube hướng dẫn làm air tuyển ref tháng đc cả trăm củ đấy, ko đùa đâu.

Upvote 0
Làm airdop nhé cậu, mình lười lười vài ngày làm 1 vài cái air, 3 tháng dc hơn 100$, cũng đủ mua mì. Làm cái này quan trọng là siêng năng và tuyển đc thật nhiều ref (bác có thể tự cheat vài chục ref nhưng phải siêng) còn mình lười với làm lúc rảnh thôi nên dc thế, mình có biết vài ông lập youtube hướng dẫn làm air tuyển ref tháng đc cả trăm củ đấy, ko đùa đâu.
airdrop mình tưởng rơi vào dự án scam sẽ không được gì?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back