Suggest Chia sẻ nơi bán 22 khóa học MMO của videommo.com giá 750k

LeHoangMinh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình thấy bạn này bán trên 50k.vn nên cũng không sợ bị lừa. Giá của nó trên videommo thì các bạn cũng biết phải tốn hơn 10 mấy triệu. Chia sẻ cho ae biết hoặc muốn góp mua chung thì comment bên dưới mình gom mua chung. Chứ mình cũng đang cần mà không đủ tiền mua. Đọc đến đây chắc admin không đọc tiếp nữa. Mình muốn lập nhóm học chung các khóa học ở trên nhé, ai được comment hoặc ib mình.

Mình thấy bạn này bán trên 50k.vn nên cũng không sợ bị lừa. Giá của nó trên videommo thì các bạn cũng biết phải tốn hơn 10 mấy triệu. Chia sẻ cho ae biết hoặc muốn góp mua chung thì comment bên dưới mình gom mua chung. Chứ mình cũng đang cần mà không đủ tiền mua. Đọc đến đây chắc admin không đọc tiếp nữa. Mình muốn lập nhóm học chung các khóa học ở trên nhé, ai được comment hoặc ib mình.

750k cho mỗi người hay cả 22 khóa học vậy bạn?

Upvote 0
ai mua rồi đánh giá đi :D

Upvote 0
Cuối năm cẩn thận, không khéo lại ăn quả scam.

Upvote 0
mấy cái khóa học này chả bao giờ mình mua, đa số đều khó áp dụng được trong hiện tại nếu có thì phải có team tiềm lực mạnh và biết cách làm chứ newbie thì rất khó và nhanh nản chí, bây giờ mấy cái khóa học này toàn làm giàu từ học phí của học viên chứ mấy cái kinh nghiệm trong đấy trên mạng không thiếu nếu chịu khó tìm tòi và học hỏi, cái quan trọng nhất là kinh nghiệm của bản thân mình tự đúc kết ra trong quá trình làm mmo.

Upvote 0
Có ai nhận dạy cách bán khóa học không? :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Elegro wallet works great. That is what I was looking for a long time. This is an easy way to manage your crypto currencies, change it to fiat and so on. Highly recommend.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back