Event Chia sẻ niềm vui trở thành Ancient đầu tiên của Forum MMO4ME

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,219
MR
10.212
Insuree Balance
0
Xin chào toàn thể anh em MMO4ME!

Nhờ sự ủng hộ nhiệt tình của toàn thể anh em MMO4ME (Những người anh em gắn bó trên MMO4ME, những anh em quen biết đã lâu, Những anh em quen sơ sơ, cả những người chưa hề quen biết) mà HourlyMonitor đã vượt qua được thử thách của Shin và được Set vào group Ancient.

Rất cảm kích trước tình cảm của anh em và cũng đã hứa với anh em, hôm nay mình làm 1 event nho nhỏ với mục đích chia sẻ niềm vui được là người đầu tiên được Set vào group Ancient.

Hi vọng sẽ sớm có các anh em khác được set vào group này cho mình đỡ buồn :D

Luật chơi như sau:

1. Anh em mỗi người chỉ được comment 1 lần và chỉ được tính 1 comment đầu tiên trong bài post này. Từ comment thứ hai trở đi sẽ không được tính

2. Mỗi comment phải là 1 câu có nghĩa và không dưới 15 ký tự. Có thể là một câu chúc hoặc phát biểu cảm nghĩ khi sinh hoạt trong MMO4ME hoặc comment bất cứ thứ gì bạn thích miễn sao không vi phạm luật an ninh mạng là được. :D

3. Những comment được mình like là những comment đủ điều kiện tham gia dự thưởng. Và sẽ dùng để làm căn cứ đánh số thứ tự tham gia dự thưởng. Cũng chia buồn với các số thứ tự có 2 số cuối từ 56-99 nhé. Vì các bạn không may mắn :D

4
. Thời điểm diễn ra Event: Tính từ thời điểm post bài viết này đến 16h30 ngày 05/07/2018

5
. Kết quả được tính dựa trên kết quả sổ số Vietlott POWER 6/55 ngày 05/07/2018

6
. Các comment có 2 số cuối của số thứ tự trùng với 1 trong 7 số của giải đặc biệt sẽ là người may mắn nhận được phẩn thưởng từ event

7. Trong trường hợp có 2 comment có 2 số cuối của số thứ tự trùng với 1 số của giải đặc biệt thì giải đó bị chia đôi. Và tương tự sẽ phải chia 3, chia 4.... nếu có 3 hoặc 4 ... số trùng :D

8. Phần thưởng là 3$/1 số của giải đặc biệt.

9. Phần thưởng sẽ được trao bằng Wex Code vào inbox của người đoạt giải

10. Trong trường hợp không thể trao hết giải thì giải thưởng còn lại sẽ dùng để ủng hộ quỹ từ thiện của MMO4ME

Đây là kết quả Vietlott Power 6/55 ngày 05/07/2018:
upload_2018-7-5_22-9-16-png.115211

Xin chúc mừng các bác sau đây đã trúng thưởng mỗi người 3$:
1. @vongocwin
2. @kamiya
3. @huong2234
4. @hrdolehoan
5. @ckv2015
6. @gdtghuutruong
7. @tritbt

Giải thưởng sẽ được gửi vào inbox cho người trúng giải vào ngày mai. Mỗi người 1 mã Wex code 3$.

Xin cảm ơn!

Danh sách và số thứ tự sẽ được cập nhật ở bảng tính này trước thời điểm quay thưởng. Chúc may mắn các Pro
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1UuXwIyzIM7EMeyNcZuKIKDa8fvpf7LVpzFXxvCFtOK0/edit?usp=sharing

Attachments

22.3 KB · Views: 535
Last edited:
Để em mở hàng cho, dù biết số 02 hơi bị khó trúng
Em tới MMO từ 2011 quen nhiều anh em bạn bè tốt, cũng may mắn kiếm dc 1 group bạn bè nhỏ nhỏ nhưng rất tốt để tham gia kiếm tiền tới giờ. Chúc bác lên Ancient hoạt động tốt, giúp đỡ nhiều Newbie hơn nhé

Chúc bác lên Ancient hoạt động tốt, giúp đỡ nhiều Anh Em hơn nhé

Chúc mừng bạn HourlyMonitor, đã cố gắng hoàn thành nhiệm vụ và trở thành Ancient đầu tiên của MMO , :)

Chúc mừng bác thăng cấp! Từ ngày mmo có thêm cấp bậc thấy không khí sôi nổi hơn hẳn. Thật vui vì điều này!

Bữa nhớ có nói là bác làm cái event to thật to, sao nay làm event nho nhỏ vậy ta!:p:p:p

Tham gia góp vui với anh em

Chúc mừng Ancient @HourlyMonitor :D

Đổi chữ ký đc rồi đó bác :D

08
chúc mừng pro
Hi vọng pro tiếp tục giúp đở ACE

Mối tình đầu của tôi
Nhờ cây đàn buông tiếng xa xôi,
Ai cũng hiểu chỉ một người không hiểu,
Nên có một gã khờ ngọng nghịu đứng làm thơ.

Chúc mừng bạn lên bậc Ancient nhé. Mong là với nhiều thay đổi mới như lần này, forum chúng ta sẽ ngày càng vững mạnh

Hehe, chúc mừng bác nhé

Chúc bác kiếm nhiều tiền và luôn giúp đỡ mọi người sau khi lên Ancient nhé. Hi vọng ra số đẹp kiếm hên nào:D

em chúc mừng lão làng lên ancient nhé, mọi người cùng tham gia event thật sôi nổi nào.

Chúc mừng bác, em văn cạn chữ ít, chả biết viết gì cho hết 15 chữ, để em chép đoạn thơ nhé :

Lại gần đây anh vuốt giùm mái tóc
Gió thổi hoài rối tung hết rồi đây
Đừng lặng yên, khiến anh thấy đau lòng
Bờ vai gầy, em tựa vào một lúc
Giọt nước mắt để anh lau giùm
Anh muốn nghe tiếng em cười, cô bé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads