Help Chia sẽ những khoảnh khắc về Forex !

Last edited:
E ko có hình nhưng đáng nhớ nhất là lúc mới vào không hề biết tý gì về Forex. Được ông anh kêu vào code robot, sau 1 tháng, hiểu về Forex và bắt đầu nhận dự án code Robot. Cảm thấy nhanh vl :)))

Niềm vui ngày mới :)

4444.bmp
Bác share robot hay bán k, chứ khoe mắc công ng khác thèm

E ko có hình nhưng đáng nhớ nhất là lúc mới vào không hề biết tý gì về Forex. Được ông anh kêu vào code robot, sau 1 tháng, hiểu về Forex và bắt đầu nhận dự án code Robot. Cảm thấy nhanh vl :)))
Bác cho em hỏi tí, việc code robot mất nhiều thời gian không ak, và nó có đòi hỏi nhiều kiến thức ko ak

Học lập trình đi bác, nhìn chung với mấy cái thuật toán tài chính thì mất thời gian test là chính còn code giỏi thì mất ít thời gian. Mình hồi xưa đi học code, đứa gà viết vòng lặp mất cả tiếng, đứa giỏi việt đệ quy mất vài phút. Tư duy là chính thôi bác.

Học lập trình đi bác, nhìn chung với mấy cái thuật toán tài chính thì mất thời gian test là chính còn code giỏi thì mất ít thời gian. Mình hồi xưa đi học code, đứa gà viết vòng lặp mất cả tiếng, đứa giỏi việt đệ quy mất vài phút. Tư duy là chính thôi bác.
Bác có tài liệu nào ko có thể share cho em với

Mình tham gia mmo trên 10nam và ăn cam rất nhiều nản bỏ lâu giờ muốn quay lại có ace nào có kèo ngon cho theo với thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,391
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom