Chia sẽ kinh nghiệm làm việc ổn định dành cho dự án Qlink ( mem G của myfriends chú ý nhé )

Spam thì có lợi ích gì mà lợi dụng!

Spam để tăng số bài viết lên, nick càng nhìu bài viết, thì uy tín hơn, tâm lí là vậy. bạn hok biết là có những người như thế à? Nếu hok thì tại sao lại dùng chữ Spam?

Mình chỉ nói những ai có tật thì giật mình thôi :)

Còn tuyển ref thì vào đây : http://mmo4me.com/forumdisplay.php?54-Captcha-Referrer

Nói chung là box cap mình có " Bao Công " mà . Nếu bị phát hiện spam thì đừng hỏi :D !

soft bubu có bạn nào bị login erorr nhiều và báo getcaptcha linh tinh như mình không ?

soft bubu có bạn nào bị login erorr nhiều và báo getcaptcha linh tinh như mình không ?

có a .... hình như soft 1.3 bị, 1.2 hok bị, nhưng mà .... 1.2 của mình bị khùm khùm rùi :(

xài = asian nó cũng hâm hâm, khoảng 5p là not working

thế này là tốt nhất về bản 1.1 làm việc bản đấy ko bị lỗi :))

Dùng soft của Qlink luôn là ổn nhất, cứ sáng sớm tà tà 1 acc đánh cũng không đến nỗi nào, tất nhiên là cho newbie thôi, pro thì ko chơi được vì đánh ko đã tay :D

quảng cáo cho my... giữ e :))

có ai vào qlinkgroup gặp như này k?

System is under maintenance, will be back online soon
:binhsua48:

Ai còn giữ bản soft bubu Qlink Ver 1.2 pm yahoo cho mình xin gấp . Nếu yahoo ko được nháy máy mình sẽ gọi lại . Tình trạng vô cùng khẩn cấp !!! " báo động "

ọc thế là tiêu tan hi vọng rùi sao tưởng nó vẫn như bản 1.2 cũ chỉ bị submiting thui

cái qlink điên nhỉ, nó trả 0.6$/1000 code, hok cho dùng soft add nhìu acc, dọa ban nick. ngồi gõ vài ba acc lèo tèo, tốc độ load thế hok đủ trả tiền điện nữa

có lẽ có lí do gì đó mà họ không nói rõ ra chứ mình làm nhiều họ cũng được mà chả biết lí do là gì nữa =,=" . hay là log nhiều id sever quá tải hay phải bảo trì nè .

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom