Event Chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền online

Status
Not open for further replies.
chưa bao giờ trúng event đợt này lấy con số hơi bị đặc biệt :(

00

32

Tình hình là sau khi mình post bài sell phương pháp kiếm tiền online 50$ / ngày.
http://mmo4me.com/threads/sell-phuon...em-mmo.164919/

Sau 16 trang tranh luận ném đá lẫn tin tưởng. Topic bị Close. Với lý do. Sell TUT là phải rõ ràng và show cho mọi người biết về TUT mới được phép sell.
==> Tranau90

Hôm nay đang vui nên mình mở Topic này chia sẻ niềm vui cùng mình. Về phương pháp kiếm tiền mỗi người một cách vấn đề là người đó đi đến đâu, người đó kinh nghiệm ra sao. Phương pháp mình sell chẳng có gì đặng biệt nó đơn giản là những bước chân mình đã trải qua từ năm 2005 đến nay, những bước đi đó đôi khi người đó thức trắng đêm làm việc, mồ hôi công sức và nước mắt bỏ ra biết bao nhiêu. Trên bước đường đi trong 100 người thì mình gặp được vài người siêu cao thủ. Vấn đề là cách tiếp cận của bạn thôi. Với 1 siêu cao thủ thì bạn sẽ nhận được gì từ họ ?

Lại thêm có 1 thằng nhìn rất khôi ngô nói

Còn mình thì nói: TUT hay vẫn có đầy thằng ngu đi sell. Và cũng có đầy thằng ngu danh tiếng viết sách. Vậy mà nhưng thằng ngu đấy lại ở đỉnh cao thế mới lạ.

Bắt chước những người đi trước. Hôm nay đang vui với niềm vui sáng tạo. Mình mở sự kiện dự đoán kết quả sổ số của miền Bắc ngày 30/3/2014
- Mỗi bạn chọn 2 số cuối từ 00 - 99 dựa theo 2 số cuối giải độc đắc số số kiến thiết miền Bắc.
- 3 người đầu tiên chọn 2 số cuối trúng thưởng là người may mắn đoạt giải. Chỉ người 3 đầu tiên thôi nhé các bạn

Giải thưởng: Phương pháp và kinh nghiệm của mình.

Có 1 câu hỏi đạt ra. Topic trước mình Sell nên bị Close. Với sự kiện này mình chia sẽ kinh nghiệm của mình cho người may mắn. Liệu Topic này có bị Close không các bạn. Để xem hồi sau sẽ rõ.

tớ xí con số 83 hie hie , hi vọng trúng giải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom