Tutorial Chia sẻ kinh nghiệm kiếm "nhiều tiền" một ngày với chitika và amazon .

nồi cơm to thế mà đem cho người ta ăn. chả có ai thần kinh đâu. lại chém rồi

nồi cơm to thế mà đem cho người ta ăn. chả có ai thần kinh đâu. lại chém rồi
bác đã đi học đại học chưa có phải ai ra làm cũng được lương cao ko . mình chia sẻ đây nói thật chỉ 5% là kiếm dc $

đâu phải có web , lôi sản phẩm về là có tiền đâu :) cái này nó public từ đời nào rồi chứ đâu phải hàng mới mà lo mất miếng ăn

Lý thuyết là lắm tiền.... làm đc 1$ mới là kỳ tích......

Mún nghiên cứu về mảng này lâu lắm rồi nhưng k có $ :D
Đợi vài tháng nữa theo thớt học với ;)

nồi cơm to thật ko phải mún ăn là ăn đâu bác:D, khó ăn lắm, chưa chắc gì mình ăn dc
chuẩn đấy bác phải bỏ công sức , kiến thức về web về seo thì khả năng kiếm dc là cao , còn cả cái duyên bán hàng là của trời cho mỗi người hihi

Onlysata cho mình hỏi là khi mình auto amazon thì nên sử dụng những plugin nào cho việc auto seo amazon. Mình cảm ơn bạn

Onlysata cho mình hỏi là khi mình auto amazon thì nên sử dụng những plugin nào cho việc auto seo amazon. Mình cảm ơn bạn
công cụ mình đánh giá cao nhất là
SOCIAL NETWORKS AUTO POSTER

là công cụ seo social bền vững ko bị google gõ đầu vì nó chỉ post bài lên các mạng xã hội và chèn banklink trỏ về site .

tiếp theo là
IMSLAVE LINK BLASTER PRO

đối với onpage thì mình dùng plugin 1-Click SEO ($47) được cung cấp trong khóa học tại amcoaching.net của thầy Tỉnh

mấy ông làm Aff bá đạo lắm á . tks thớt chia sẻ

công cụ mình đánh giá cao nhất là
SOCIAL NETWORKS AUTO POSTER

là công cụ seo social bền vững ko bị google gõ đầu vì nó chỉ post bài lên các mạng xã hội và chèn banklink trỏ về site .

tiếp theo là
IMSLAVE LINK BLASTER PRO

đối với onpage thì mình dùng plugin 1-Click SEO ($47) được cung cấp trong khóa học tại amcoaching.net của thầy Tỉnh

IMSLAVE LINK BLASTER PRO
co phai su dung cai nay la minh phai add tung link bai viet + tung keyword a?

IMSLAVE LINK BLASTER PRO
co phai su dung cai nay la minh phai add tung link bai viet + tung keyword a?
khi bạn có sản phẩm mới bạn muốn nó được index trên google thì bạn add link bài viết + keyword chỉ ping lên khoảng vài trăm site thôi nhé . một hai tháng thì ping trang chủ với một vài keyword với vài ngàn site.

Sao chưa thấy up phần 3 nhờ :D
ah đây bạn ơi , bạn học nhanh thế , hết hai phần rồi ah

Video 11: Cài Đặt WordPress
Video 12: Cấu Hình WordPress Cho Blog
Video 13: Viết Bài Review Sản Phẩm Amazon Trên Blog
Video 14: Thêm Affiliate Link Cho Bài Viết Review
Video 15: Upload Hình Ảnh Cho Bài Viết Review
Video 16: Thêm Youtube Video Trong Bài Review
Video 17: Tìm Giao Diện Cho Blog Review
Video 18: Thêm Quảng Cáo Cho Blog Review

• Video 19 :Chiến Lược Kiếm Tiền Với Amazon
  • Video 20:Sử Dụng Blogger Viết Review Sản Phẩm Ở Amazon

khi bạn có sản phẩm mới bạn muốn nó được index trên google thì bạn add link bài viết + keyword chỉ ping lên khoảng vài trăm site thôi nhé . một hai tháng thì ping trang chủ với một vài keyword với vài ngàn site.
mình toàn ping theo kiểu max 3000 - 15 co sao k?

chơi kiểu mass nầy thì seo thế nào cậu ?.
làm sao để google index , thấy mấy đứa bạn làm index dc vài ngày là bị google deindex rồi

treo Skype 5 ngày chờ thớt mà kg thấy thớt mp trả lời. Đang tàm sư học đạo món này :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom