Tutorial Chia sẻ kinh nghiệm kiếm "nhiều tiền" một ngày với chitika và amazon .

khó gặm thế .
ban đầu làm cho biết , dc thì ăn ko thì cũng có thêm kiến thức về web , hosting phục vụ cho công việc kiếm $ sau này

cho mình hỏi chút . cái này có thanh toán về PP hả bạn ?
mình xem cái video hướng dẫn mà k thấy chỗ điền PP

Aff khó ghê bán đc 70sp mà có lãi đc 144$ :eek:
ah ko phải như thế nha bạn , bạn có thể bán 1 sản phẩm cũng có thể lời chừng đó , nhưng ở đây mình chọn những sản phẩm dễ bán nên nó có giá thấp tất nhiên hoa hồng cũng thấp chính vì thế lấy số lượng hàng để bù lại .

cái gì cũng phải từ từ đi lên chứ các bác nhìn thấy bảo khó ăn thì nó là khó ăn . ng ta chịu khó mầy mò tìm tòi ngày đêm thì mới có kết quả chứ . nhìn thấy gian nan là nản thì chỉ có ngồi chờ coin :))

Trời nóng bức này đọc được topic cũng thấy mát hẳn lên. Chém thành thần!

cái gì cũng phải từ từ đi lên chứ các bác nhìn thấy bảo khó ăn thì nó là khó ăn . ng ta chịu khó mầy mò tìm tòi ngày đêm thì mới có kết quả chứ . nhìn thấy gian nan là nản thì chỉ có ngồi chờ coin :))
đúng đấy bác ạ nó chỉ khó khi mình chưa hiểu về nó tức là thời gian ban đầu thui .

Liệu có như mơ :rolleyes:

Khả năng tiếng anh có hạn, không thì cũng muốn thử cái thể loại này :D lập site tiếng việt giờ thì chả biết chơi về thể loại gì nữa. Bão hòa hết rồi :)

Hay đấy. Ngồi nghiên cứu xem nào.
Phần 3 free hay lại bắt đóng tiền đây
free hết nha bạn . mình tính up hết mà khổ cái diễn đàn này ko cho up 20 hình ảnh 1 lần , với lại up một lần thì nhìn phê lắm

cần
ah cái này một là gửi Sec về nhà rùi ra ngân hàng đổi hai là dùng http://www.payoneer.com/ ba là thẻ
dùng để mua hàng của amazon đó
zậy là minh phải đăng kí đúng hết thông tin , địa chỉ nhà phải ko bạn , sao mình thấy clip bạn đăng kí ở US nhỉ

à cho mình hỏi lun payee name là j thế bạn , mình newbies ko bít j nhìu :p

up ủng hộ chủ thớt>share càng nhiều càng tốt
ikikewso cậu nhận thẻ payoneer chưa.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week