Got Paid chia sẻ jobs Seosprint - Chỉ cần copy + 1-5 click + paste --->done!

@phuoc0191vn mấy cái youtube ấy mình thắc mà là ví dụ mở 5 video lên thì khi click vào quảng cáo thì chỉ cần clik 1 quảng cáo của 1 trong 5 video đó rồi mình cái quảng cáo mình mới click mình làm thêm 3-4 cái transition hay là phải click từng cái quảng cáo của từng cái video.
hình như là vậy bạn ak, còn có jobs nó yêu cầu mỗi video click 1 ads, xong trong mỗi ads đó làn lượt click thêm 2,3,4 link gì đó

hình như là vậy bạn ak, còn có jobs nó yêu cầu mỗi video click 1 ads, xong trong mỗi ads đó làn lượt click thêm 2,3,4 link gì đó
uk đôi lúc dịch từ tiếng nga qua english vẫn ko hiểu đc, với lại danh tiếng thì để làm gì vậy bạn.

đã ref cho thớt lần đầu làm thớt có video k e xem cái

@phuoc0191vn buồn quá cậu ơi làm mấy job 0.7 nó kêu mình treo web 2 phút, mình bấm hoàn tất công việc nhưng vẫn treo 2 phút chứ chưa tắt trang của nó mà h bị âm danh vọng -11 ko làm đc j nữa, hên mà nó vẫn cho rút.

@phuoc0191vn buồn quá cậu ơi làm mấy job 0.7 nó kêu mình treo web 2 phút, mình bấm hoàn tất công việc nhưng vẫn treo 2 phút chứ chưa tắt trang của nó mà h bị âm danh vọng -11 ko làm đc j nữa, hên mà nó vẫn cho rút.
mình bị 2 nick -10 rồi, lại lập nick mới thôi
P/s: nick up trong blog kiếm ref cũng bị, khỏi phải kiếm ref luôn

lập nick mới có bị ban vì trùng ip với acc cũ ko
cậu reset modem + delete các kiểu đi, có nick mình bị ban, co nick ko, cũng chả biết sao nữa
P/s: cơ mà bị -11 ko phải là do làm ko đúng yêu cầu của jog đâu thì phải .

cậu reset modem + delete các kiểu đi, có nick mình bị ban, co nick ko, cũng chả biết sao nữa
P/s: cơ mà bị -11 ko phải là do làm ko đúng yêu cầu của jog đâu thì phải .
ừ ko thấy no nêu lý do j, với lại job hàng ngày thì đâu ảnh hưởng tới danh tiếng phải ko
Mình làm mấy dạng khác tựa như seospirnt thử koi sao, bữa làm job cũng có reg mấy site khác nó quảng cáo bên seo luôn.

Last edited:
các bác cho e hỏi là lúc copy link báo cáo là :
( cả mấy link của site + link mình click ads ) đúng không ạ
e copy như vậy mà hom sau nó k cho làm !!

Xin góp ý vài lời với mọi người, có gì sai xin đừng gạch đá

1/ Chủ Job yêu cầu vào site, click vào 3-4 link để xem trong 30 giây, chứ không phải là copy các link rồi chỉ mở 1 link để click quảng cáo. Đa số các site đều có chức năng kiểm tra IP người truy cập. Khi chủ Job check lại thì thấy bạn chỉ có IP trên 1 link của site hoặc thời gian ở lại trang quá ít --> gian lận

2/ Nhiều báo cáo giống nhau --> gian lận

Lúc này có 2 trường hợp xảy ra: 1 là chủ job yêu cầu làm lại, hoặc cho 1 gậy âm

Khi chủ job cho gậy âm, bạn sẽ bị âm danh tiếng, và khi bị âm quá nhiều thì không thể làm được nữa hoặc bị baned acc

Các job có chế độ lặp lại hàng ngày không làm tăng danh tiếng, nhưng vẫn được hưởng gậy âm :D

Có bạn bảo gõ cạp 1 ngày 5$ muốn bỏ cạp qua đây làm, thì mình khuyên bạn nên tiếp tục công việc gõ cạp. 5$ 1 ngày là điều mơ ước của rất nhiều người.

Những bạn newbie đang muốn làm thì mình khuyên các bạn nghỉ cho khỏe. Bởi vì:

1/ Nếu làm gian lận sẽ dễ bị mất hết công sức khi bị khóa acc. Chỉ có thể làm đúng yêu cầu, và xin đọc tiếp phía dưới

2/ Nếu như bạn hiểu cách làm của tất cả các Job thì trung bình 1 phút làm được 1 Job --> 1 giờ 60 Job (liên tục không nghỉ, max speed)

3/ Đó là trên lý thuyết. Thực tế chứng minh không bao giờ làm được 60 job trong 1 tiếng đồng hồ. Nếu làm được thì bạn cũng giỏi đấy. Nhưng bạn sẽ không trụ được lâu đâu vì nó sẽ làm bạn vô cùng mệt mỏi

4/ Các bạn gian lận riết chắc Seo nó cấm IP VN luôn quá @@

5/ Nếu các bạn vẫn muốn làm thì nên làm bên wmmail ấy, giá job bên ấy toàn 0.04

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week