Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

1 lick được tính đại khái là khi bạn chọn vào off của link file đó và nhấn ok để mở link con off đó (không cần download).
thêm 1 vài thông tin nữa là: mỗi ip chỉ tính 1 click cho link file đầu tiên mình mở offer ra (mình chỉ chơi 1 site nên thấy site mình nó vậy, site khác không rõ)
thêm nữa là mỗi khi bạn thay đổi country thì ip đầu tiên của country đó sẽ không được tính click (mình chú ý và thấy như vậy), từ ip thứ 2 mới được tính.
:D

Chủ thớt cho xin bản clone vmware của thớt.Please

1 lick được tính đại khái là khi bạn chọn vào off của link file đó và nhấn ok để mở link con off đó (không cần download).
thêm 1 vài thông tin nữa là: mỗi ip chỉ tính 1 click cho link file đầu tiên mình mở offer ra (mình chỉ chơi 1 site nên thấy site mình nó vậy, site khác không rõ)
thêm nữa là mỗi khi bạn thay đổi country thì ip đầu tiên của country đó sẽ không được tính click (mình chú ý và thấy như vậy), từ ip thứ 2 mới được tính.
:D
mỗi site có cách tính riêng.cái bạn nói hình như là làm site clean

ví dụ
fileice: 1ip mở 5 link,mỗi link mở 1off = 5click ( mỗi link tính được 1click)
dollar 1ip mở link,mở bao nhiêu off thì được tính bấy nhiêu click.

Chủ thớt cho xin bản clone vmware của thớt.Please
sr,t ko có

mỗi site có cách tính riêng.cái bạn nói hình như là làm site clean

ví dụ
fileice: 1ip mở 5 link,mỗi link mở 1off = 5click ( mỗi link tính được 1click)
dollar 1ip mở link,mở bao nhiêu off thì được tính bấy nhiêu click.

sr,t ko có
Thớt có thể tự clone ra được mà sao lại không có :D.

nghe nói Dollar payment done oy. 27 Tết mới pay tiếp ấy

mình hiện đang gõ capt dạo này thu nhập chán quá nhưng mà đọc thấy offer có vẻ thu nhập cũng rất được không biết có pro chịu nhận mình làm đệ tử không ,khi học sẽ đóng tiền học đầy đủ

bạn @mr.coi cho mình hỏi mình làm dollarup mà sao cài đặt gần xong thì nó tự động tắt firefox nhỉ? còn có mấy cái cài đặt xong rồi vẫn báo là chưa hoàn thành, làm chẳng làm đc gì.

Reset firefox để nó install add on của nó lên.
Ko lead là do bạn số chó thôi :D

bác nào biết reg Fileice.net reg giùm em với , sao em reg mà ko đc accept :(

like b nhé. bài viết rất bổ ích

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom