Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

Mọi người cho hỏi mình đk site dollarupload , khi đk xong up lên 10 file, và fake ip để dowload thì nó bắt thực hiện con off dowload và intal , mình cũng dow và cài rồi nhưng vẫn ko complete đc off đó !

các bạn cho mình hỏi sao mình upfile lên Dollarupload.com thì nó bảo cần flash player cho mà mình đã cài flash vẫn ko up đc thì phải làm sao nhỉ? Tks.

• Next payment:
  • 3 days 21 hrs
  • Next approval:
  • 18 days 21 hrs
nó ghi thế này là dư nào nhỉ :l
Các pro giải thích nghĩa cho em 2 dòng trên với , em ko cash out dc

• Next payment:
  • 3 days 21 hrs

• Next approval:
  • 18 days 21 hrs
nó ghi thế này là dư nào nhỉ :l
Các pro giải thích nghĩa cho em 2 dòng trên với , em ko cash out dc

site này net 15.nó ghi rõ thế rồi còn gì mà. 15 này nó trả. 30 hay mùng 1 là nó approval ( tiền vào balance) mới req dc
Topic của chú trung còi ml đây ah :cool:
nhầm rồi nha

Site dollar thi kiem 25$ roi thanh toan,no noi la thanh toan trong 24h kia.Rang' lam` du? 25$ roi test thu coi no thanh toan' ko? Sr Unikey bi. hu*:))

Đậu phộng , thế mà trên web nó dám ghi net7 :3
Net 7 là đúng đó cậu, Acc new thì phải request truoc ngày 3 đầu tháng thì tới 15 nó paid.
Sau đó vô tài khoản tick vào cái dấu paid tuần thì CN hàng tuần nó auto request và nó paid vào thứ 3.
Còn ai muốn paid nhanh thì request nhưng điều kiện là phải nhận được payment 1 lần.

Net 7 là đúng đó cậu, Acc new thì phải request truoc ngày 3 đầu tháng thì tới 15 nó paid.
Sau đó vô tài khoản tick vào cái dấu paid tuần thì CN hàng tuần nó auto request và nó paid vào thứ 3.
Còn ai muốn paid nhanh thì request nhưng điều kiện là phải nhận được payment 1 lần.
cái đó là dollar, cái cậu nói là auto weekly payment: 7 ngày trả 1 lần .còn net 7 là trả mùng 7 hàng tháng
site trên kia là site nào đó,k phải là dollar

bạn ơi cho mình hỏi dùng aol,hoặc untrasuf, chiến được ko,mà dùng sock thì liệu trùng có bị làm sao ko,chiến sock free cũng được hay phải có acc sock,trang fileice.net mình đăng ký thấy nó đòi ssn nhưng ko thấy ô điền ssn ở đâu mong bạn chỉ dùm mình với,mà nếu đủ tiền rút thì mình có thể rút theo hình thức thanh toán nhanh 24h là về,hay là ko được chỉ dùng hình thức bình thường thôi
mong bạn chủ thớt cho mình xin cái yahoo để học hỏi
thank thớt

Last edited:
các bạn cho mình hỏi mình cài đặt với sandbox thì nó hiện cái bảng này thì phải làm sao? Cảm ơn.

Haizz , đúng là làm là 1 chuyện mà dc paid hay không lại là 1 chuyện khác :(

Last edited:
M
các bạn cho mình hỏi sao mình upfile lên Dollarupload.com thì nó bảo cần flash player cho mà mình đã cài flash vẫn ko up đc thì phải làm sao nhỉ? Tks.
Mình cũng vậy chả biết sao :)) Mọi người ai làm được không?

Bac mr.coi và mọi nguoi chia sẻ với, tình hình làm những con off download and Intall chạy trên sanboxie sao nó ko cài đặt được hay bị đứng rồi zăng ra và ko cài đc, tình hình này là bị gì xử lý ra sao ! sock US

là con off mà nhà quảng cáo trên không trả tiền cho site ppd.nên site ppd sẽ chém mình
hiểu nôm na là như vậy
thớt cho hỏi thêm là làm sao để biết dc những con nào là con reserved vậy? để mà tránh. Thanks

Con nào reserved thì chỉ có nét nó biết thôi. Lúc nào nó báo lại thì mình sẽ biết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,288
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom