New Chia sẻ cho mọi người một app kiếm tiền mới có tên là KOLA. xem tin tức nhận từ 35-100đ một tin

Status
Not open for further replies.

syaoranss

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Khác với các app kiếm tiền khác tại Việt Nam "Kola" ra mắt với một ứng dụng đầy tính năng cực kì ưu biệt và vượt trội rất nhiều so với các ứng dụng kiếm tiền trên android cũng như ios... khác mà các bạn từng tham gia
Đến với "KoLa" là đến với thế giới kiếm tiền ở đây nếu bạn là một dân MMO thì mình không nói làm gì nữa nhưng đối với những ai lần đâu tiên tham gia kiếm tiền thì chắc rằng cũng chưa biết nó hoạt động hay kiêm tiền ra sao
Cụ thể ở đây mình xin hướng dẫn các bạn chi tiết các sử dụng và kiếm tiền trên KoLa sao cho hiệu quả nhất
Bước 1 các bạn tải app KoLa tại đây :https://play.google.com/store/apps/details?id=com.goldsun.kola&referrer=user_id=1272110
Nếu các bạn đã tải appp rồi thì bỏ qua bước này và chuyển qua bước 2 nhé
Bước 2 Sau khi tải xong các bạn vào app và tiên hành đăng nhập
Bước 3 Quan trọng nhất là đây
+ Với KoLa cũng vậy nó là ứng dụng phân phối các app tải về nhận thuởng với các thao tác đơn giản
*Tải App
*Mở App và nó hoàn toàn cộng thưởng khi các bạn mở app nhé
Khác với những app khác KoLa ra mắt với nhiều chức năng hấp dẫn hơn và ở đây mình rất thích là màn hình khóa
Nhiệm Vụ của các bạn là di chuyển qua trái hoặc phải để xem tin tức
Thông thường mình làm thì các bạn :
*Xem tin nhận 25-35 vnđ
Lượng tin tức nhiều nhé các bạn cứ click mà chiến nó thôi

bác nào đọc tin lâu xong mà chưa thấy nó cộng tiền , thì out app rồi vào lại đọc tiếp nha :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week