CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI DIỄN ĐÀN VIẾT BÀI ONLINE ĐƯỢC TRẢ TIỀN

Bear1997

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Trước khi mua mỹ phẩm hay đồ điện tử chưa xài bao giờ, mình hay lên mạng đọc review, tưởng mọi người viết chơi chơi thôi ai ngờ những review đó có thể kiếm được tiền.

Giờ mình cũng đang tập tành viết, mua được mấy cây son cũng viết, nước hoa chiết mà thơm thơm cũng viết luôn :)) Ai có năng khiếu sáng tác truyện thì viết truyện, ai làm văn giỏi thì viết văn theo chủ đề, bà mẹ bỉm sữa thì chia sẻ kinh nghiệm nuôi con, học sinh, sinh viên thì chia sẻ tài liệu, ai rảnh rảnh ngồi không như mình hay mua đồ shoppe thì review cũng ok. Tóm lại là có thể viết mọi thứ mà mình nhắm là sẽ có nhiều người xem. Có người xem là có tiền.

Một người xem bài viết, mình sẽ được 20 xu (1 xu = 1 đ), 100 người xem/ngày mình sẽ được 2.000đ /1 bài viết.

Nếu viết được 100 bài và có lượt người xem như trên thì 1 ngày sẽ kiếm được 200k/ngày.

Ai mà viết hay hay lại giỏi marketing nữa thì không cần phải tính.

Đặc biệt là tất cả các bài viết trên diễn đàn đều phải tự viết, không được sử dụng bản coppy ở các trang web khác rồi đăng lên. Tuy nhiên, mình hoàn toàn có thể tham khảo những bài viết hay rồi biến tấu thành tác phẩm của mình.

Tài khoản được 200k là có thể rút tiền đưa crush đi uống trà sữa được rùi :))

Mà nếu bài viết ít người xem thì mình cứ để đó coi như là gửi tiết kiệm, mấy năm sau quay lại biết đâu lại thu được 1 mớ :)) viết chơi chơi mà ai ngờ kiếm được tiền thật.

Chỉ cần đăng ký thành viên là có thể viết bài. Hoàn toàn miễn phí 100%

Trên đây là kinh nghiệm của mình.Mình để link đăng ký thành viên tại đây. Cảm ơn mọi người đã đọc bài chia sẻ của mình

Linh đăng ký thành viên
Bên dưới là hình ảnh các thành viên đã thực hiện giao dịch

Attachments

282.5 KB · Views: 157

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6