Tutorial Chia sẽ cách làm pix nhanh 2-3 ID code liên tục

Gõ trên web nhanh thì nhanh chắc cao nhất cũng chỉ được sp 20 là max. Cả ngày như thế còn ổn, chứ time nào cũng thế đâu ?

Đồng quan điểm với bạn
Nếu bác @ga_offer mà ko hé răng + với bán cái gọi là TUT, thì các bạn, anh, chị đừng hòng mà biết cách làm này sớm như thế!!!
thời gian biết đến cách làm này có thể kéo dày thêm 10 ngày hày nữa tháng, thậm chí 1 tháng cũng ko chừng:rolleyes:
ừa đúng! em thấy cũng phải! nếu ko có bác gà thì em cũng ko biết có vụ gõ trên web cũng khá! hồi trước cũng có nghe 1 tay đồn thổi nhưng cứ định test thử gõ trên web hoài lại quên! Thoai các bác không mua thì cũng đừng ném đá!

tư tưởng j thế này o_O nhắm kiếm dc thêm tý tiền mà sống vui thì cứ giự tư tưởng đó mà sống
Dạ thưa anh đây gõ có giờ giác có chỉ tiêu. Không phai cứ thấy load ngon là đâm đàu làm ngày làm đêm như mấy anh nên cũng chả kiếm thêm đồng nào . Chẳng qua về lâu về dài nên mới nói , đến lúc bu đông code nhỏ giọt thì đừng há hốc mồm than khổ nhé .

trong này có mỗi mình là nick mới (do nick cũ tạm banned 7 ngày là YouAndIVN) nên ai cũng nói clone này nọ thì mình nói luôn nhé :)

Bản thân mình từ đầu thì éo có ý kiến gì với cách thằng ga_offer mang tut đi bán (vì nó tự tést rồi thành công thì bán thôi), ai khôn hơn thì lấy tiền của người kém khôn hơn thôi. Và phải công nhận cũng là nhờ nó mà mọi người mới quan tâm đến cái TUT đó (vì chủ thread có nói qua mà ko rõ ràng nên ko ai quan tâm) , và mới có topic này. Ngoài ra mình cũng chả mất xu nào nên ko có lí do để ghét nó cả

Tuy nhiên, nếu khôn thì đừng ý kiến gì mà ngậm mồm vào đi. Đằng này còn comment chửi bới người khác gato, ko nhận là nhờ chủ thread nên mới biết tut này,... nên mình mới chửi thẳng vào mặt thằng ga_offer.

Nói chung là nên nhìn mọi việc theo 2 hướng : lợi và hại. Nhiều bạn vào comment thường chỉ nhìn theo 1 hướng nên ko hề khách quan chút nào.

P/s: Mình tuy là clone do nick chính bị banned nhưng comment của mình rất khách quan vậy sao vẫn bị ý kiến clone này nọ nhỉ?? Éo hiểu các bác nghĩ gì. Cứ nhìn cái nick mới là ý kiến, éo thèm đọc comment luôn (chắc vậy)

Piece out!

Dạ thưa anh đây gõ có giờ giác có chỉ tiêu. Không phai cứ thấy load ngon là đâm đàu làm ngày làm đêm như mấy anh nên cũng chả kiếm thêm đồng nào . Chẳng qua về lâu về dài nên mới nói , đến lúc bu đông code nhỏ giọt thì đừng há hốc mồm than khổ nhé .
đây chả cần biết bạn làm giờ giấc chỉ tiêu thế nào nhưng nói 1 câu là nghe phát nóng rùi mình ăn dc cái dùng thủ đoạn để tranh dành cái chuyen về lâu về dài ko do bạn hay ai quyết định dc thik thì no scam lúc đó mà ờ thì xoá . . Đơn giản chúng ta là con người # vs loài thú là bik chia sẽ

Mà mấy thím cũng đừng war nữa, tới đây thôi...cũng đừng than trách ai nữa. Tập trung update tình hình đi o_O

ừa đúng! mình ko thích mấy bạn clone ních đi ném đá! Ra mặt cái coi ai nào!
:oops:hỏi thật mua tút 10úsd có sót tiền k bạn

đây chả cần biết bạn làm giờ giấc chỉ tiêu thế nào nhưng nói 1 câu là nghe phát nóng rùi mình ăn dc cái dùng thủ đoạn để tranh dành cái chuyen về lâu về dài ko do bạn hay ai quyết định dc thik thì no scam lúc đó mà ờ thì xoá . . Đơn giản chúng ta là con người # vs loài thú là bik chia sẽ
Chả ai có quyền cấm việc chia sẻ , chỉ là quan điểm cá nhân , nên chả trách đọng người này người nọ , vậy thôi mình sai .

report thằng sell đi bác. cướp công của người khác.
Ai có tên tuổi, địa chỉ nhà nó cho em.
Cạnh nhà em , có 1 bà thầy cúng, bà ấy ghét ai là bà ấy ghi tên tuổi nó lên 1 tờ giấy, xong bà ấy lấy dép, đâp lên nó, vùa đập vừa nói : ĐÁNH TIỂU NHÂN.
Để em cho bà áy đánh nó
Bà ấy mà còn trẻ ko. Không đè được nó không khéo nó đè lại.

bác ơi làm thế nào để add proxy khi mình mở 2 trình duyệt firefox một lúc, e add vào 1 trình duyệt thì cả 2 đều bị add cùng 1 proxy luôn

bác ơi làm thế nào để add proxy khi mình mở 2 trình duyệt firefox một lúc, e add vào 1 trình duyệt thì cả 2 đều bị add cùng 1 proxy luôn
1 là dùng firefox vs chrome,
2 là bạn lên mạng tìm cách tạo 2 firefox. têm chứ -p sau target gì đấy bác à.

Con em mình nó tin chủ thớt lúc chủ thớt nói trong kia nè. Mình nói ko được nó ko nghe, và giờ thì mình đang quê 1 cục.:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom