Spotlight chia sẻ cách kiếm ít tiền nạp đt , bluestacks vào đây

dự là admin của site sẽ band hay fix gì gì ấy vì thấy topic này :p:p
p/s: vì đây là site VN :p:p

trên blu ko đủ pay luôn. :(
có 1 app ko chạy được trên blu

em làm thử thì thấy lead dược mỗi con tuyệt đại song kiêu, bác nào chỉ em làm với, hi

http://bigcoin.vn/?u=sigup

đấy Pro vào mà chén em nó đi , tính ra thì 1 lần cài xong được 10 nghìn , site mới nhá , bluestacks làm xong changer ID .... chiến tiếp , Site Viet Nam :D

ref xong thì lấy cái nick ref của nick chính ăn 10% hoa hồng

ấy ơi, blu chage ID thế nào ạ. Dùng dcom ngắt + knối lại nhiều lần để nó thay ip đc k nhỉ?

Hệ thống thanh toán mạng viettel đang bị quá tải, bạn vui lòng quay lại sau. Đây là lỗi từ nhà mạng viettel. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục. Số coin của bạn vẫn được bảo toàn. Chỉ khi nào giao dịch đổi tiền thành công, số coin của bạn mới bị trừ.
Hiện tại bạn có 70.425 coin . Bạn có thể đổi các mệnh giá thẻ dưới đây:
Scam rồi :(

bạn chỉ mình làm với, mình làm được mỗi 1 con , làm sao đủ minpay hả bạn?
lead xong con nào làm lượt mới, gỡ con app, wipe data, change guid, android id. đổi ip. đăng nhập vào rồi lead tiếp đủ min thì thôi

Admin này đi ăn lại của các nét vn khác, và chưa hiểu về ads Cpi nên làm liều, mn đọc cái yêu cầu thì biết nên đừng ham hố mà mất công ;)))

Hệ thống thanh toán mạng viettel đang bị quá tải, bạn vui lòng quay lại sau. Đây là lỗi từ nhà mạng viettel. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục. Số coin của bạn vẫn được bảo toàn. Chỉ khi nào giao dịch đổi tiền thành công, số coin của bạn mới bị trừ.
Hiện tại bạn có 70.425 coin . Bạn có thể đổi các mệnh giá thẻ dưới đây:
Scam rồi :(

đệch , ông làm kiểu gì chia sẻ inbox tôi cái hoặc share cho mọi người xơi với xem nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom